• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

socloc20

cái widget đồng hồ ko ẩn được à, ko ẩn làm sao chạy HTC clock đây:(

minh dang xai photon n97 muot lam va rat it loi k biet ban nay the nao
photon mình còn chẳng thấy lỗi nào, cái lỗi camera in already rất ít bị, chụp mấy chục tấm mới bị 1 lần

Nhoxly00

Hihi, thanks các bác đã nhiệt tình ủng hộ:D Bản cập nhật xắp tới sẽ cập nhật thêm mod chỉnh thời gian khóa phím nữa là có bản final rồi ^^ các bác còn mod nào mà fw chưa có nói với em nhé. Hihi.

0908727527

Hihi, thanks các bác đã nhiệt tình ủng hộ:D Bản cập nhật xắp tới sẽ cập nhật thêm mod chỉnh thời gian khóa phím nữa là có bản final rồi ^^ các bác còn mod nào mà fw chưa có nói với em nhé. Hihi.

Có rồi àk :-?

Luu_Tan_Vu

sếp làm ơn nói rõ lại đi, mình ko hiểu

xài patch của rompatcher ẩn được ko, ko ẩn được là hơi bị bùn à
tức là cái đó nó bị gắn chặt ở đó rồi khong lôi kéo hoặc ẩn được phải chờ 1 thời gian nữa mới có người sửa nó

socloc20

tức là cái đó nó bị gắn chặt ở đó rồi khong lôi kéo hoặc ẩn được phải chờ 1 thời gian nữa mới có người sửa nó
ôi, vậy là phải từ bỏ HTC clock yêu quí, bùn nhỉ

Nhoxly00

ôi, vậy là phải từ bỏ HTC clock yêu quí, bùn nhỉ

xài clock gốc củng đẹp mà bác :D coi đc ngày tháng và chuyễn cấu hình đỡ phải nhấn phím nguồn mất công.hehe

ko, tại mình đang khoái cái đồng Hồ HTC thôi, cái đồng hồ mình edit lại khá chuẩn ko nỡ bỏ

bác có thể bung fw ra và sửa lại đc màk.