• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nAlertMe v0.4 - Ứng dụng chống chạm máy (cập nhật trang 5)

trangdem

máy mình N95 tắt màn hình mà bạn :), bạn có cho nó chạy ngầm ko? Hay là máy bạn nó phải thế nhỉ >:)
Chương trình này làm sao cho chạy ngầm được hả bạn, active nó lên là không dùng được phím nào rồi,chỉ có lắc mấy cái nó mới thôi,ứng dụng này hay thật nhưng không tắt đèn màn hình được thì buồn quá!!!àh mà máy n86 mình toàn phải sign ứng dụng mới cài được còn chưa có cách nào hack được cả,đã dùng mọi biện pháp rồi,nhưng sign chỉ cài được khoảng 70% soft, còn một số dù có sign như đổi logo,ttpod,menu editor... thì pó tay!mình thích cái đổi logo quá,Kojiro có cách gì không???

MinhThang

Manager
Chương trình này làm sao cho chạy ngầm được hả bạn, active nó lên là không dùng được phím nào rồi,chỉ có lắc mấy cái nó mới thôi,ứng dụng này hay thật nhưng không tắt đèn màn hình được thì buồn quá!!!àh mà máy n86 mình toàn phải sign ứng dụng mới cài được còn chưa có cách nào hack được cả,đã dùng mọi biện pháp rồi,nhưng sign chỉ cài được khoảng 70% soft, còn một số dù có sign như đổi logo,ttpod,menu editor... thì pó tay!mình thích cái đổi logo quá,Kojiro có cách gì không???

Nếu các pm mà bắt buộc Hack mới cìa được thì chỉ có đường Hack thôi bạn à, còn Hack được hay không thì phải nghiên cứu cách để Hack, vì mỗi FW thì lại có cách khác nhau.

Kojiro

Super V.I.P

Bạn thử hack bao giờ chưa? Hack qua HelloOX á, giờ xin file cer dễ rồi mà, nhanh chân mà xin để test hack đi.
Tạo logo ko cần hack thì bạn thử cách này: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=12456, hên xui nha!

minhquan1910

bác ui thế 5700 có sài đc cái nay hông vậy.em thích PM này lắm à.nó hay quá :D:D:D.em cám ơn bác nhiều nhá

Auto

bác ui thế 5700 có sài đc cái nay hông vậy.em thích PM này lắm à.nó hay quá :D:D:D.em cám ơn bác nhiều nhá
Không bạn ơi.
Pm chỉ dùng cho máy có accelerometer thôi à (n95,n82...)
Posted via Mobile Device

symbianhacker

Phần mềm này có nhược điểm là đèn màn hình cứ sáng liên tục nên rất hao pin, để lâu > hết pin > tắt nguồn > hết báo động luôn :-/

BuuPhucCT

Well-Known Member
Phần mềm này có nhược điểm là đèn màn hình cứ sáng liên tục nên rất hao pin, để lâu > hết pin > tắt nguồn > hết báo động luôn :-/

Vửa ghim sạc vừa xài sẽ không lo hết pin mà vẫn bắt được trôm nhưng xài lâu sẽ bị chai pin.:D