• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nAlertMe v0.4 - Ứng dụng chống chạm máy (cập nhật trang 5)

ccctcm

nAlertMe 0.4

Bản cập nhật hỗ trợ thêm các đời máy FP2, 5800, SS i8510...
Chức năng mới trong bản này là gia tăng độ nhạy, thêm 2 âm báo mới, thêm ngôn ngữ tiếng Pháp và fix 1 số lỗi nhỏ.
File đính kèm có 4 file cài đặt các bạn chọn đúng file mà cài nhé:
- nAlerteMe Beta 4 RD Plugin (Unsigned): S60 3rd FP1 với firmware cũ (N95, N82...)
- nAlerteMe Beta 4 GSensor (Unsigned): Samsung S60 3rd FP2, (Samsung i8510 Innov8)
- nAlerteMe Beta 4 Sensor API (Unsigned): S60 3rd FP1 với firmware mới (N95, N82...)
- nAlerteMe Beta 4 Sensor FW (Unsigned): S60 3rd FP2 và S60 5th (N96, N85, 5800 XpressMusic...)

N82 của e đã hack. Cài pm xong xuôi.
Lúc chạy ch.trình báo "Không thể thực thi tập tin vì lí do bảo mật".
Xử lý thế nào hả a, giúp e với ạ!

hunterviet

Well-Known Member
N82 của e đã hack. Cài pm xong xuôi.
Lúc chạy ch.trình báo "Không thể thực thi tập tin vì lí do bảo mật".
Xử lý thế nào hả a, giúp e với ạ!

Mình cũng bị lỗi y như bạn nè, thậm chí khi cài tiếp các pm khác xem thế nào thì cũng ko dùng được và hiện lên dòng chữ y như bạn vậy đó, mình đã remove và cài lại toàn bộ, thế là dùng được, ko biết tại sao hay máy có vấn đề rồi8-|

dkdk

sao e đi nhìu topic, link hình bị die hết trơn à!!!hjx

yuhcogn

phần mềm này dùng rất hay nhung cho mình hỏi N96 cài vào sử dụng dc nhưng Đen màn hình không tắt là sao vậy máy bạn???

THCN

sao e đi nhìu topic, link hình bị die hết trơn à!!!hjx

Mình down bằng điện thoại về được file attachment.php sau đó đổi đuôi thành attachment.rar giải nén ra file sis rồi cài vào thôi.

Posted via Mobile Device

ccctcm

E cài cho N82 của e thành công rùi a.
Nhưng cài cho N85 của bồ e thì ko chạy đc.
Mặc dù N85 cũng có Acelerometer đấy ạ. Hic...

Kojiro

Super V.I.P
E cài cho N82 của e thành công rùi a.
Nhưng cài cho N85 của bồ e thì ko chạy đc.
Mặc dù N85 cũng có Acelerometer đấy ạ. Hic...

Uhm! Có thể ko hỗ trợ dòng FP2 bạn à :(

MinhThang

Manager
Anh ơi.Em dùng 6120 classic thì có dùng đc phần mềm này không anh

Cứ test thử đi bạn không được thì remove là xong, vì chủ Topic không có máy như bạn để test nên không có thông tin.

tôi dùng N82 đã cài đc và dùng ngon lành nhưng có vấn đề là khi bật chế độ báo động sau đó có người gọi đến thì máy ko nghe đc và máy tự reset lại máy.chắc phải gỡ ra thôi

maseco

Member
Wa n86 chạy ngon lành lun . N85 đọc hết topic sẽ có câu trả lời chính xác