• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nAlertMe v0.4 - Ứng dụng chống chạm vào máy

thanhdhl2003

vậy chứ các pác cho mình hỏi khi để trong túi quần mà bật PM này lên thì khi mình đi lại cử động nó có tính là động vào máy và rú ầm lên ko ?

Rú liền :D Khi kích hoạt chế độ bảo vệ thì máy chỉ đc nằm yên 1 chổ thôi, cầm lên là nó rú liền :D

thanhdhl2003

phần mềm này chỉ dùng cho máy có mắt cảm biến.n73 khong có mắt cảm biến nên không cài dược bạn à

NÓi chính xác là cảm ứng chuyển động, chứ kg phải mắt cảm biến (cảm biến ánh sáng) nha hoden :D

TruongHan

Super V.I.P
phần mềm này chỉ dùng cho máy có mắt cảm biến.n73 khong có mắt cảm biến nên không cài dược bạn à

Camera của máy cũng có thể gọi là mắt cảm biến đó hoden ;;)
Lúc trước xài N73 có 1 game Ninjar,phóng phi tiêu bằng cách vuốt qua ống kính rất hay,mình thích những thể loại game như vậy nhưng tìm hoài ko thấy cho S60v5 :| .Cảm biến chuyển động thì khác rồi,trên các máy của Sony cũng đã phát triển cái này :)

0907600907

các bác có phần mềm chống chộm bằng vân tay kô ạh????
em thấy như vậy hay lắm

Kojiro

Super V.I.P
các bác có phần mềm chống chộm bằng vân tay kô ạh????
em thấy như vậy hay lắm

Trên di động vẫn chưa có bạn à, trên PC còn chưa hoàn thiện thì sao có trên phone được :)

Last edited by a moderator:

new_life

uhm..nhưng em nghĩ giả sử trường hợp có người nào đó muốn ăn trôm mà máy báo động kô biết cách tắt vậy nó tắt nguồn đi và chạy đến chỗ nào đó an toàn rồi bật khởi động lại thì như vậy là hết hả bác?

Auto

uhm..nhưng em nghĩ giả sử trường hợp có người nào đó muốn ăn trôm mà máy báo động kô biết cách tắt vậy nó tắt nguồn đi và chạy đến chỗ nào đó an toàn rồi bật khởi động lại thì như vậy là hết hả bác?
Chời ơi pm này là để báo động khi chạm vào thui.
Còn sau khi chạm vào thì có trời maà biết đc, bạn k nên ĩ i wá mà để đt nó tự tung tự tác chứ ;;)
@kẻ trộm bịt loa lại cũng tịt hà :D
Posted via Mobile Device

tranthuha

phần mềm này hay quá, thật là tuyệt vời. Cái này chống trộm trên xe bus thì hay phải biết :))

Kenji1992

Chời ơi pm này là để báo động khi chạm vào thui.
Còn sau khi chạm vào thì có trời maà biết đc, bạn k nên ĩ i wá mà để đt nó tự tung tự tác chứ ;;)
@kẻ trộm bịt loa lại cũng tịt hà :D
Posted via Mobile Device

đã test thử và kết quả là bị cả nhà chửi vì phá giấc ngũ của nhà . nó kêu um sòm chỉ có cách tắt nguồn là nó hết kêui :))

hoabattuvn_tt

Mình cài vào nhưng nó trơ ra không chạy! Thằng này chạy trên nền Python thì phải. Mình dùng 5320 v3.26 đã hack phone