• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NAND + SD ROM]JDMS 1.6.2 Ultimate - Đẳng cấp NONE SENSE!

clarkht

Mình cài rồi bạn ah. Để outo 3s. Reboot lai 4,5 lần mà tình hình không khả quan cho lắm. Hjx

chả lẽ bác là trường hợp đặc biệt?? vậy phải nhờ ng cao thủ hơn :D e và mấy ng e chỉ đều làm đc

Sao em dùng bản này 3G không xài được nhỉ, còn lại mọi thứ vẫn tốt. Công nhận là bản này tốc đọ mượt thật.

quangloiat

Quả nhiên, bản này rất mượt, gọn, đẹp. Tự động cấu hình 3G luôn. Sài thời gian thử xem có ổn định là good. Thanks bác chủ!

whitemoon

cac bac xai thu ban nay nhung thay Kernel Hastari R8.5.3 bang kernel 8.6 thu nhe em thay khi thay vao moi thu rat tot

quangloiat

Ồ bản này dùng 3G hơi chậm so với các bản khác nhỉ. Wifi thì chưa thử. Các bạn có gặp trường hợp này ko vậy?

clarkht

Đã test bản này, cảm ứng tốt, vào các ứng dụng khá nhanh, xem đc luôn video 720p down từ youtube về nhưng sóng sánh chập chờn, vào 2g 3g khá chậm chạp, thật đáng tiếc :(

Anbis

Em đang dùng ROM VnPDA và JDMS 1.6.2, combo rât chuẩn và mượt :)
Chạy nhanh, và ít lag :D
Bác nào bị trục trặc 3G thì reboot khoảng 2-3 lần là ổn. Em reboot và dùng BotAndroid 3s load vào JDMS thì đại đa số là reboot lại ko mất đến 2p :D

drmom

Bản này mượt, nhưng Titaniumbackup em không sử dụng được! No đòi ROM is rooted and include BusyBox! Em không hiểu! Mong các Bác giúp đỡ! E rất thich bản này!

hoanbeck

Sóng 3G bản này có vẻ không ổn định :( thi thoảng mất tích ko thấy đâu lại phải reboot lại, haizzz...hy vọng bản 1.7 sẽ khá hơn :D

clarkht

Hôm qua e cài thấy 3G chập chờn, xóa đi, sáng hôm nay hứng cài lại lại ok, thế là dùng luôn. thế mới bùn cuời chứ

massage000

Hôm qua e cài thấy 3G chập chờn, xóa đi, sáng hôm nay hứng cài lại lại ok, thế là dùng luôn. thế mới bùn cuời chứ

Thực ra đấy là tình tạng chung. Reboot khoảng 4,5 lần, dùng liên tục khoảng 1,2 ngày rồi mới có đánh giá sát thực về mỗi bản build được. Em để chế độ gsm only khoảng 1,5 ngày đầu bị dis data network liên tục, sau đó dùng từ đó tới giờ gần 1 tuần rồi (xài liên tục chỉ hot reboot 2 lần) chưa dis phát nào :D

balaxitamon

Ban nay em cai them ban phim khong dc, ban phin tieng viet voi ca swype nua, cai dc nhung khong su dung , help me

clarkht

mình vẫn sử dụng bình thường, bạn đã vào setting bật nó lên chưa vậy

balaxitamon

em đã bật nó ở setting rồi, nhưng khi vào bàn phím nhắn tin bấm chọn Input option chọn Select input method thì nó không hiện ra cái gì hết

massage000

em đã bật nó ở setting rồi, nhưng khi vào bàn phím nhắn tin bấm chọn Input option chọn Select input method thì nó không hiện ra cái gì hết

Nếu bạn bật nó ở setting rồi thì nó sẽ hiện ra luôn, ko cần vào bàn phím chọn nữa. Bạn dùng Vietnamese IME đúng ko? Nếu thế có thể bạn chưa bật trong setting.