• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nâng cấp sound mod full 1.1 by DONGXANH

pphapp

anh dongxanh ưi anh có thể làm cho âm báo ở phần voice comand lớn len hông, tại nó bé quá mỗi lần nó báo chẳng bít nó báo chưa để mà nói lệnh gọi nữa, mà lấy thẳng điện thoại ra phải dừng xe tấp lề bất tiện lắm, thêm nữa là xài voice com.. rất tiện (hông ai để ý và an toàn chạy xe,nhất là kô bị giang hồ giật)mong anh giúp

XiaoGui

anh dongxanh ưi anh có thể làm cho âm báo ở phần voice comand lớn len hông, tại nó bé quá mỗi lần nó báo chẳng bít nó báo chưa để mà nói lệnh gọi nữa, mà lấy thẳng điện thoại ra phải dừng xe tấp lề bất tiện lắm, thêm nữa là xài voice com.. rất tiện (hông ai để ý và an toàn chạy xe,nhất là kô bị giang hồ giật)mong anh giúp

Bác Dongxanh dạo này mất hút rồi,chẳng thấy đâu nữa. E rằng đành phải đợi thôi.

redipro

Sao mà tùm lum vậy?Sao đọc trên diễn đàn có nhiều cách mod âm thanh vậy.Bít làm cái nào bi h.Làm có bị xung đột nhau ko?Sợ Up FW lắm rồi.Theo mấy bạn là h phải mod bắt đầu từ đâu.Mình dùng P1i chưa mud j hết đã hack o C

Nguyen_Minh

Sao mà tùm lum vậy?Sao đọc trên diễn đàn có nhiều cách mod âm thanh vậy.Bít làm cái nào bi h.Làm có bị xung đột nhau ko?Sợ Up FW lắm rồi.Theo mấy bạn là h phải mod bắt đầu từ đâu.Mình dùng P1i chưa mud j hết đã hack o C

Anh dùng bản 1.2 ấy. đấy là bản final. Còn anh muốn dùng bản này cũng đc

Posted via Mobile Device

nick0810688

em xài w960i.em là new member nên gà lắm.em tham gia diễn đàn trễ nên nhiều thứ không biết.mong các anh giúp em. có anh nào biết cách chỉnh sửa để thay đổi bass treble cua aat file chỉ giúp em chứ em chỉnh theo bác DÔNGXANH dòng LimiterDecayExp = pow2(x,0) thay đổi x từ 10 rối -15 mà củng không thấy gì cả(em đả cài sound mod full 1.1).anh nào biết giúp em với.!!!!!!!!!

tiện thể cho em hỏi w960 treble nghe vẩn chói tai và hát những âm "s" "ch" "x"... nghe tiếng xẹt khó chịu lắm.anh nào chỉ giúp em mod khắc phục cái này được không.em rất cấn .em cảm ơn nhiếu.(em bít hạ treble thì nghe tiếng xẹt đó ít lại nhưng treble lại không hay nên em không muốn hạ treble)
em mong các bác chỉ cụ thể,dể hiểu cho em.em cảm ơn tat ca

Chỉnh sửa cuối: