• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NetQin Mobile Assistant-PM hiển thị menu đa năng trên desktop!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình thấy pm này rất hay, để mấy cái theme vista hoặc xp thì đúng là thành pc rồi.

Hy vọng bản cập nhật sẽ có theme vista hay XP theo yêu cầu của bạn. Nói chung đồ miễn phí được vậy là OK rồi.;;)

kid1502

1 mb lieu nen cai bo nho may hay the nho vay anh em.minh cai the nho.thay khoi dong hoi cham. Minh phat hien loi ko tu khoa ban phim mac du da de 5s va tu khoi dong chuong trinh.se tu khoa lai khi minh tu khoa ban phim lan dau sau khi khoi dong.sua chu khoa ban phim bi loi. Phan mem hay nhung chua ho tro phim tat giong smart settings
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
1 mb lieu nen cai bo nho may hay the nho vay anh em.minh cai the nho.thay khoi dong hoi cham. Minh phat hien loi ko tu khoa ban phim mac du da de 5s va tu khoi dong chuong trinh.se tu khoa lai khi minh tu khoa ban phim lan dau sau khi khoi dong.sua chu khoa ban phim bi loi. Phan mem hay nhung chua ho tro phim tat giong smart settings
Posted via Mobile Device

PM này nên xài kết hợp với smart setting thì hay hơn, cứ để nó nằm bên trái còn smart setting bên phải sẽ giúp bạn mở nhanh các PM. Phần mềm này là miễn phí nên tính năng vậy là OK rồi. hy vọng bản cập nhật sẽ khắc phục được những lỗi này.

you2youto

mình thấy pm này rất hay, để mấy cái theme vista hoặc xp thì đúng là thành pc rồi.
Thế này có giống không, mod lại menu nữa thì...:))

http://www.mediafire.com/download.php?dnndkmfunym
http://www.mediafire.com/download.php?rocmtmhemu4

you2youto

Theme là theme thay đổi giao diện của cái menu chứ không phải theme thay đổi giao diện của máy đâu bạn. Mấy cái theme vista thì nhiều vô số kể. Mình có nguyên cả một topic theme vista luôn mà.;;)

hì hì, sr nha, tại nghe nói thế mình tưởng, vậy là phải kiếm skin cho menu rồi

BuuPhucCT

Well-Known Member
hì hì, sr nha, tại nghe nói thế mình tưởng, vậy là phải kiếm skin cho menu rồi

Hiện nay mới chỉ có 7 skin với 7 màu khác nhau thôi. Chắc bản mới sẽ có nhiều skin mới đẹp hơn.;;)

you2youto

Hiện nay mới chỉ có 7 skin với 7 màu khác nhau thôi. Chắc bản mới sẽ có nhiều skin mới đẹp hơn.;;)
Mà anh biết VH làm sao không? em cũng muốn thử xíu, Eng => Viet cũng khá, còn skin em nghĩ chắc không thêm đâu, k đẹp nhưng cũng nhiều rồi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mà anh biết VH làm sao không? em cũng muốn thử xíu, Eng => Viet cũng khá, còn skin em nghĩ chắc không thêm đâu, k đẹp nhưng cũng nhiều rồi

Em sang box VH hỏi thì sẽ có chuyên gia tư vấn cho em. Ở đây thảo luận VH là lạc đề rồi.;;)

quang_vinh

Mình vào chương trình được rồi nhưng đăng kí hoài mà không đc,failed hoài.:-/:-/:-/

Caominh171

Àh mà ngộ ở chỗ, trên máy em nó chỉ kích hoạt wa GPRS thôi, ko cho xài Wifi, mặc dù đang mở wifi các cái khác dùng ngon lành :-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Àh mà ngộ ở chỗ, trên máy em nó chỉ kích hoạt wa GPRS thôi, ko cho xài Wifi, mặc dù đang mở wifi các cái khác dùng ngon lành :-?

PM này nó ngộ ở chỗ này đó em. Nên phần cập nhật thời tiết nó chỉ cho update qua GPRS chứ k có tuỳ chọn wifi. bó tay. Đồ FREE nên chưa hoàn hảo lắm.

Khoaaa

mình thấy hình như cái "cung mạng" mỗi ngày nó update bằng gprs ấy nhĩ? Tựa như bói trước ấy mình thì mình xóa rồi nên chưa rõ lắm.
Sao mình tắt nó ko đc ta vào Jabktaskman cũng tắt ko đc luôn
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
mình thấy hình như cái "cung mạng" mỗi ngày nó update bằng gprs ấy nhĩ? Tựa như bói trước ấy mình thì mình xóa rồi nên chưa rõ lắm.
Sao mình tắt nó ko đc ta vào Jabktaskman cũng tắt ko đc luôn
Posted via Mobile Device

Cái này bạn tắt bằng Close thì ko có được đâu, nó nặng gấp trăm lần các PM khác mà, bạn phải tắt băng option>Kill ấy, giống uot SM 4.15 ấy

thanhlongnd

Cái này bạn tắt bằng Close thì ko có được đâu, nó nặng gấp trăm lần các PM khác mà, bạn phải tắt băng option>Kill ấy, giống uot SM 4.15 ấy

Sặc, nặng gấp trăm lần các pm khác ? *_* vậy nó tiêu tốn hết bao nhiu MB bộ nhớ và bao nhiu MB ram hả bạn ? Nghe hãi quá ?