• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ATOM EXEC BUILD 21806 BY KHOA HA

anhducvn2002

bản rom này vẩn con lổi bluetooth
cụ thể là mình mở bluetooth của máy o2 atomexec vua mới úp bản rom nay lên và mở bluetooth của cái laptop cua mình lên
-gởi file từ laptop qua O2 máy ko dò được bluetooth của O2 nên ko gởi file được
- còn gởi file từ O2 qua laptop thì vẩ gởi bình thường được
( xin bạn khoa_ha xem lại thử xem sao )

hi!! hình như bạn chưa check zô cái
Make this device visible to other devices
trong phần setting của Bluetooth>Mode
:D

huydt032007

mình muốn thay đổi skin của chương trình thời tiết thì phải làm sao hả các bạn?

nhantht

Ứng dụng gọi điện không tiện như phiên bản trước, khi nhập số khung nhìn hiển thị contact tìm được quá nhỏ chỉ hiển thị được 1 contact. Âm các bản rom 6.5 cho âm thanh tốt hơn nhưng lại không lớn, nghe điện thoại ở khu vực đông người rất khó nghe.

JongZiZi

Ứng dụng gọi điện không tiện như phiên bản trước, khi nhập số khung nhìn hiển thị contact tìm được quá nhỏ chỉ hiển thị được 1 contact. Âm các bản rom 6.5 cho âm thanh tốt hơn nhưng lại không lớn, nghe điện thoại ở khu vực đông người rất khó nghe.

Bạn way về bản DialPad Canvas vừa đẹp lại pro hơn.
Âm thanh chính vì hay hơn nên ko cần lớn. Lớn nó rè sao. :D
Nghe khó chắc do tuỳ khu sóng chập chờn đó.

Khoa_ha

muốn nhìn thấy nhiều người thì hide bàn phím đi thôi. nói chung các bạn nên tìm cách sử dụng PPC trước khi hỏi hoặc post bài thì tốt hơn bởi nếu bạn không thích pm này thì có thể dùng phần mềm mình thích cài đè lên dùng không ảnh hưởng gì đến máy cả.

JongZiZi

Ko biết ai có bị như mình ko. Lâu lâu có tiếng "té te té te té te" nhỏ ( nhỏ lắm ) phát ra. Chỉ phát ra thôi chứ ko có báo gì hết. :-??

nullbrain

âm thanh lớn mà, chỉnh lại xem, 6.5 lớn và tốt hơn 6.1. Nơi đông người xe cộ qua lại thì...điện thoại nào reng mà nghe được, NOKIA đôi lúc cũng bó tay, không nghe reng.

nhantht

âm thanh lớn mà, chỉnh lại xem, 6.5 lớn và tốt hơn 6.1. Nơi đông người xe cộ qua lại thì...điện thoại nào reng mà nghe được, NOKIA đôi lúc cũng bó tay, không nghe reng.

Cung co the o dien thoai minh dung lau roi nen loa ko con tot.

minhnghia54

Hình như bản rom này a Khoa ko có chỉnh sẵn equalizer.
E nghe nhạc zỡ hơn mấy bản trước.A Khoa có thể làm cái V02 tích hợp sẵn ko.
E cảm ơn a nhìu lắm lắm ^^;);)

otlun

sao em đã extract rồi copy hết vào C:\Temp rùi mà nhấn DSUU để up thì một hồi nó báo lỗi eror j đó ạ?:-??

mrducbao

sao em đã extract rồi copy hết vào C:\Temp rùi mà nhấn DSUU để up thì một hồi nó báo lỗi eror j đó ạ?:-??

Bạn vào C:\windows\temp sẽ có 1 thư mục mà bạn vừa giải nén xong, bạn cut toàn bộ các Files trong thư mục đó rồi Paste ra thư mục gốc của C:\windows\Temp sau đó chạy lại DSUU xem chác là OK.

Lần sau với những lỗi kiểu vậy thì tốt nhất là bạn chụp ảnh lại hiện tượng lỗi đó bằng cách ấn Alt + Print screen trên máy tính sau đó Paste vào Word rồi gửi lên Forum thì sẽ giúp được bạn 1 cách chính xác nhất.

Chuc vui!

PeterQuang

Mr. Khoa Hà ơi,

Sao mình không kết nối với tay nghe Bluetooth được vậy? Khi search thì hệ thống luôn báo là không tìm thấy.

Mình test cái tay nghe connect với cái Nokia thì ok ngay.

Vui lòng hướng dẫn giúp ! Thanks

phat288

em cũng không kết nối được tay nghe bluetooth anh Khoa ơi!! nó hiện tên tay nghe ở conected nhưng không nghe được gì cả. mội âm thanh vẫn phát ra từ trên máy thôi. em dùng BH 501 nokia. thanks!

luongdang

mình thấy bản này so với bản 21278 thi` bản 21278 chạy ổn định hơn nhiều, giao diện của bản này thì đẹp hơn.

anhducvn2002

hok biết có ai giống mình ko???
bản này khi dùng UCWeb, lúc gõ địa chỉ web hay từ cần tìm kiếm thì "con trỏ" hay bị chạy ngược lại, gõ ra lung tung hết!!!
hic.... mong Khoa_Ha fix lỗi này....
:D

anhducvn2002

hic... hok ai bị giống mình hết sao???
mình cứ viết rùi chấm 1 cái, viết tiếp..... đang viết thì "dấu nháy" lại quay về chỗ dấu chấm!!!
hic.....
có ai hok?? help ...........