• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ATOM EXEC BUILD 21806 BY KHOA HA

TaQuangDuc

anh em vẫn nhiệt tình hỏi han nhế, box này giờ còn ai build nữa đâu, thôi, mai bán hết máy chuyển qua Mobiado 1110i cho lành

anhducvn2002

thật ra mình cũng bị lâu rồi, bản thân mình không sử dụng bản Rom này bạn nên sử dụng bản ROM 21278 ổn dịnh hơn bản này nhiều lắm. hiện tại mình vẫn đang sử sụng bản đó.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=57390&page=7

hic... chắc phải up lại rom này quá!!
trước mình xài cái 21234 nhưng lại bị lỗi phone, cắm tai nghe vào là chập nút lung tung, hok nghe được nhạc = tai nghe...
ko biết 278 có bị lỗi đó ko nhỉ????
:-?

Khoa_ha

Hi 22222222!
Lâu rồi bận quá không vào thăm box. Ngày mai mình sẽ upload bản ROM mới nhất 23007 cho các bạn test thử :)

manhtuongdatinh

Hi 22222222!
Lâu rồi bận quá không vào thăm box. Ngày mai mình sẽ upload bản ROM mới nhất 23007 cho các bạn test thử :)

hehe, Hôm nay nhận được tin tốt lành từ Bác Khoa, hehe, Bữa h ngày nào cũng vô check mà hok thấy gì.
Up nhanh đi Bác ơi, anh em chịu hết nổi rồi!!hehe
Thanks Bác!!!

Khoa_ha

xin lỗi anh em nhé hôm nay có mấy em ở quê mới lên nên anh em ngồi với nhau tý không up rom lên cho anh em test được hẹn anh em tối mai nhe! :D

hdtuankhai

Trùi, tưởng pác bỏ rơi anh em rùi chứ, đợi tin pác đây...nhanh nhanh cho anh em mừng nhé...tks!!!
Bùn we...đợi từ đêm qua đến giờ....hixhix...

Chỉnh sửa cuối:

mapbuidoi

xin lỗi anh em nhé hôm nay có mấy em ở quê mới lên nên anh em ngồi với nhau tý không up rom lên cho anh em test được hẹn anh em tối mai nhe! :D

chờ dài cổ

Bác Khoa hứa lèo với A E PDA rồi. Ngồi chờ từ 4h chiều đến 11:58PM rồi mà chưa thấy rom nào lên hết.
Buồn và thất vọng nhiều quá.

Chỉnh sửa cuối:

anhducvn2002

hic... chắc Khoa_ha nhậu xỉn quá rùi!!!
làm cho anh em...
cây càng ngày càng cao... leo càng lúc càng mỏi
:-?

mapbuidoi

Thật thất vọng. Chờ từ 8h sáng tới giờ chưa thấy đâu. Ráng đợi thêm tới 12h coi sao. hem thấy gì lúc đó thì quá đúng hứa lèo.
Bây giờ thì đúng thiệt đang nằm tình thế những cư dân PDA cổ dài thiệt rồi :(

khangdaicaaa

hoi

anh khoa oi cho em hoi sao em up 5.0 len 6.1 roi thi em cai nhac chuong cho may khong duoc chi dum em di anh oi hjhj cam on
:(:(=D>

JongZiZi

anh khoa oi cho em hoi sao em up 5.0 len 6.1 roi thi em cai nhac chuong cho may khong duoc chi dum em di anh oi hjhj cam on
:(:(=D>

Viết tiếng Việt có dấu nhe bro. Mún cài chuông thì wa đây đọc. Down soft Ringo về là ok hết.
Còn ko thì làm thủ công copy/move file nhạc vào Windows/Rings là sẽ có chuông.