• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW Belle N97 for 5233 by ngviethoa

LoiPT

cho vào dĩ vẵng đừng click hiện
Này, xin lỗi bạn chứ cứ có mod 9999 tin nhắn là fw của bạn à, bạn có chứng cứ rofs2 này của bạn không , như ghi tên mình vào 1 file txt chẳng hạn, có thì đưa ra bằng chứng, chứ cứ xài mod của bạn là fw của bạn ak.

Chuyện này xảy ra như cơm bữa mấy tháng trước, giờ nhàm chán rồi, chuyện của bạn và ngviethoa thì bạn tự giải quyết, ko ai muốn xen vào đâu, nhức đầu
Này nha có chứng cứ trong CFW thì Mới nói nha. không muốn nhức đầu thì đừng có mà nói. tôi bát bạn phải nói ak.
Không cần ai Xen vòa hết. Các người nên nhớ đây suât phát từ CFW của tôi. Dù sao ngviethoa dùng CFW của tôi là tôi biết tôi không Cook tồi lắm. :))
Muốn Xem chứng cứ ak. Đây là một trong các chứng cứ mà tô để lại cho CFW của Mình. Bug Rof2 ra xem file 10202be9.txt trong rofs2\private\10202be9 mở nó ra xem có gì viết trong đó nha chỉ cần chừng đó là đủ không cần thêm làm gì nhiều
Không nói nhiều. không cần ai bình luận thêm. dù sao CFW của tôi dành cho mọi người dùng tôi cũng rất vui. không yêu dừng nói lời cay đắng!

Nhìn cho kỹ vào nha. cần nữa không đây :)) thôi thế đủ rồi. CFW tốt lắm mọi người dùng đi nha
còn nhiều lắm người anh em, DZ xm bản việt hóa cả MR... j j đấy không nhớ. :))
ở hoàn cảnh như tôi mọi người mới biết. tất nhiên sẽ không có ai ủng hộ tôi nói
@: zerolove77 BL là cái gốc mà mình muốn mạng ý tưởng đổi mới thêm vì CFW hiện giwof không có gì mới lạ cả, nhưng giò chán rồi. thật sự mình rất sock khi biết được điều nay. nhưng thôi. Gác lại. CFW này rất tốt. Sẽ không Coment nữa đâu nha. cho nó sang trang mới đi!
Em cảm Ơn anh ngviethoa đã có những nhận xét về bản BL của em. em đã cải thiện được nó rồi. nhưng để sài thôi. hy vọng Bele sẽ còn v3,4 tốt nữa :))

Chỉnh sửa cuối:

zerolove77

Emmm.... Sao cứ phải bàn luận về việc FW của mình hay của người ta nhỉ. Có thể FW này Ngviethoa Lấy của Kanta68. Nhưng...... Những mod mà Ngviethoa làm ra thì ko ai có thể phủ định được. Dù sao củng là làm cho anh em PDA xài mà :p

smalldevill

của ai không quan trọng lắm
quan trọng là FW dùng tốt và có ích cho anh em S60V5
Như thế mới gắn kết cộng đồng PDA Việt
:)

MinhThang

Manager
Chuyện rất tưởng chừng giản đơn mà nhiều người đã không làm được, những người đã từng CookRom chắc hiểu hơn ai hết về vất vả cũng như thời gian. Với mình bất cứ một bản CFW nào dù dùng hay không, chất lượng hay chưa chất lượng mình đều tôn trọng, tôn trọng ở sự chia sẻ, sự tìm tòi học hỏi để tiến bộ....Tham gia diễn đàn mình tin chắc chẳng có ai tài giỏi tất cả gì đâu, mỗi người 1 tí học hỏi lẫn nhau để thoả mãn niềm đam mê, nếu các bạn hiểu được những điều mình nói chắc các bạn sẽ có cách ứng xử với nhau rất tốt và rất ngày càng gần gũi.
Quay lại chuyện CFW của anh em xưa nay, mình thiết nghĩ anh em đã chia sẻ thì chẳng màng điều gì, tuy nhiên nếu bạn A lấy CFW của bạn B về làm lại thì ta có mất gì dòng chữ: "Cảm ơn B đã chia sẻ CFW này".
Trên diễn đàn mình cũng thấy nhiều Topic đã làm được điều đó.

Đôi lời chia sẻ cùng các bạn để cùng nhau có cái nhìn tốt hơn và ngày càng gần gũi nhau hơn.

Luutanvu

cook cho đã vào. hư main, nhận được gì, những lời khó nghe từ những người đã flash, topic bị xoá những lời đó. thế là mọi chuyện lại yên ổn.
mình cook fw cũng chỉ là chia sẻ, thật sự ai cook thì biết. thế mà,,,,, nản quá. dôi khi lòng tốt mà bị phá hoại thì sẽ ngược lại những suy nghĩ và tình cảm đã có.

ngviethoa

anh em thông cảm nhé.csai màn hình sáng liên quan tới cái miniqwerty.
mình quen dùng nó rồi.bỏ đi thấy thiếu thiếu.vụ mod *.dll thì lại k rành.ai thích độ sáng yếu và k mini thì kiếm file repack lại là ok.
cả cái mod lim dim độ sáng nữa nhé.
xin lỗi vì hơi bất tiện 1chút.
còn vụ MOD của ai thì quan trọng gì đâu mà.chia sẻ là chính/
ai làm cfw chả gặp nguy hiểm mỗi lần flash.
anh em dùng thì cứ thế mà flash chạy//////
có mượn tạm MOD của manta68 nhưng mải mod cái mediabar nên quên chưa cảm ơn.
để mình sửa lại bài viết.
ok.
anh em hoà thuận mà dùng.cãi mãi chán k làm CFW nữa cho xong. :((

xuanbach123

anh em thông cảm nhé.csai màn hình sáng liên quan tới cái miniqwerty.
mình quen dùng nó rồi.bỏ đi thấy thiếu thiếu.vụ mod *.dll thì lại k rành.ai thích độ sáng yếu và k mini thì kiếm file repack lại là ok.
cả cái mod lim dim độ sáng nữa nhé.
xin lỗi vì hơi bất tiện 1chút.
còn vụ MOD của ai thì quan trọng gì đâu mà.chia sẻ là chính/
ai làm cfw chả gặp nguy hiểm mỗi lần flash.
anh em dùng thì cứ thế mà flash chạy//////
có mượn tạm MOD của manta68 nhưng mải mod cái mediabar nên quên chưa cảm ơn.
để mình sửa lại bài viết.
đây là file giảm sáng màn hình mình đa test thử rất ok ai thích thi quẳng vào rofs2 sys>bin.
http://www.mediafire.com/?umz8wvo2gwcs1v3