• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW Belle N97 for 5233 by ngviethoa

king_cfc

anh ngviethoa cho em hỏi bản này có cook shazam vào ko vậy, em cài đặt thì nó báo là:"phần cài đặt này đã có sẵn", và em ko vào được ovi store.
( bản của em cook thêm mod chỉnh độ sáng mà hình, icon belle và chỉ quét ản ở E:\Image)
thêm nữa em cầiif được dz softlight ( cái này ko quan trọng )

ngviethoa

anh ngviethoa cho em hỏi bản này có cook shazam vào ko vậy, em cài đặt thì nó báo là:"phần cài đặt này đã có sẵn", và em ko vào được ovi store.
( bản của em cook thêm mod chỉnh độ sáng mà hình, icon belle và chỉ quét ản ở E:\Image)

chắc vẫn còn tàn dư của shazam từ room gốc.
để mình nghiên cứu xem nó ở đâu ra.
cài tạm soundhound xem.
bạn có thẻ bung shazam ra mà cook vào cũng dc.

độ sáng thì dùng lightctrl cũng dc.

quyvuong888

Lấy ra rồi bỏ vào các fw khác kũg ở trong folder đó hả? À mà file đó ở đâu?

tuanlx

Viet Thoa ơi cho mình xin mod tắt đèn phím cứng nhé.
Cảm ơn bạn nhiều!

ngviethoa

bạn tìm bản shazam này nè.mình cài vô tư k sao cả.

SHAZAM_V5_B7191_thp_prod_ACS_Express_Signed_177159.sis

lamquangqui

Mình là newmember. Bản v1 rất tuyệt. Nhanh, mượt, ổn định. Mình xài phát hiện 1 số lỗi: quét video và hình ảnh toàn thẻ nhớ, treo không thoát ra được khi vào Lịch, không sử dụng được chuyển đổi ngôn ngữ khi ở chế độ nhắn tin ngang (qwerty toàn màn hình), nhắn tin tiếng việt không được, pin khi xài thấy cũng mau hết hơn bản của thanhtungHT. Thank bạn vì đã làm bản Firmware tuyệt vời và chia sẻ cho mọi người. Đang down và thử bản v2

ngviethoa

Mình là newmember. Bản v1 rất tuyệt. Nhanh, mượt, ổn định. Mình xài phát hiện 1 số lỗi: quét video và hình ảnh toàn thẻ nhớ, treo không thoát ra được khi vào Lịch, không sử dụng được chuyển đổi ngôn ngữ khi ở chế độ nhắn tin ngang (qwerty toàn màn hình), nhắn tin tiếng việt không được, pin khi xài thấy cũng mau hết hơn bản của thanhtungHT. Thank bạn vì đã làm bản Firmware tuyệt vời và chia sẻ cho mọi người. Đang down và thử bản v2

bản 1 dc fix thành bản 2 rồi.hiện tại sắp a v2.5
sắp hoàn hảo rồi.

audition23

bạn ơi, bạn làm 1 bản cho 5230 đi, mình thấy cũng nhiều người dùng 5230 mà cảm ơn bạn

ngviethoa

đợi ra ver 3.0 đown 1 thể. :)) down hết v1 v2 r` bh v2,5 mệt ghê. tks 4share
không cần biết vì nó không cần thiết

:p

càng làm càng thấy lỗi có thể fix
càng ra sức fix.càng hoàn hảo .càng phải flash ha ha :D
thông cảm