• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*NEW* CFW N97 v30.0.016 by Ntv_79 cập nhật 15.12.2010

Ntv_79

Uh! Em cảm ơn.em dang tính chiều đi làm về làm phát .ma em ko biết bài 1 nằm đâu tìm wài!

cho mình xin cai theme n8 balck với swipe lập ngang di bạn file six do,thank

Đang cập nhật bài số 1 của topic này đó! Cái swipe tìm chưa thấy, chắc để ở máy ở nhà. Những phần chữ đậm màu xanh chỉ vào là có link down đó!

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

Cho em cái mod trình gọi diện symbian^3 kết nó lắm mà em ko biết tách ra.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

Cho em hỏi cái nữa !
Flashlate v4.1 của bác mã thành có cock vào fw 22 của n97 được ko?mà nếu được có hộ trợ flash 9 ko?
Em chưa thấy bản cock nào có flash late 4.1
cảm ơn bác nhiều!

phím số symbian^3 mình có úp rồi đó..

Ntv_79 có bị khi nhận cuộc gọi phát âm không,,,,,,,,,, cho biết nha

manhdung47

mới dùng fw 10 mới đc vài ngày mà lại phải flas lại rồi hì hì8-|bạn Ntv làm việc tích cưc cho anh em n97 quá tuy bản 10 ổn định lắm. nhưng vẫn thích bản này vì có bàn phím sym3..\-/bản trước lúc nào mình cũng ổn định trên 50mp ram không biết bản này có thế không nhỉ.... thôi flash cái đã. thank Ntv nhiều=D>

Ntv_79

phím số symbian^3 mình có úp rồi đó..

Ntv_79 có bị khi nhận cuộc gọi phát âm không,,,,,,,,,, cho biết nha

Khi nhận cuộc gọi phát âm là sao? Mình Không thấy vấn đề gì cả. Chỉ có nó luôn đứng ko có nằm ngang.
Cho em cái mod trình gọi diện symbian^3 kết nó lắm mà em ko biết tách ra.
cảm ơn bác nhiều!

cho mình xin cai theme n8 balck với swipe lập ngang di bạn file six do,thank

mình xin cái theme N8 black với cái Swipe lật ngang mà ko thấy fản hồi nhỉ? hay để độc quyền vậy ? ^^

...........

OK! Tất cả đã cập nhật trên bài đầu tiên! Bấm vào những chữ đậm màu xanh để download nhé!

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

tích hợp phím symbian^3 khi có cuộc gọi tới máy hay đọc tên người gọi và phát nhạc, thử dùm nha

Ntv_79

tích hợp phím symbian^3 khi có cuộc gọi tới máy hay đọc tên người gọi và phát nhạc, thử dùm nha

Uh, nó có đọc tên. Vì mình thỉnh thoảng cũng để nó đọc cho vui nên ko để ý!

ngocha2006

Dialer c6 v20 mình lấy cái của binh24 nhưng không khởi động được máy luôn
matthanh có bản nào ko

wimax16vnn

Dialer c6 v20 mình lấy cái của binh24 nhưng không khởi động được máy luôn
matthanh có bản nào ko

5233 PNHT fát hành ra có way số sym3 ngon lành, ông vọc sao mất nó đi rùi wa đây xin xỏ hẻ ... kaka, cái tội nghịch zại

ngocha2006

5233 PNHT fát hành ra có way số sym3 ngon lành, ông vọc sao mất nó đi rùi wa đây xin xỏ hẻ ... kaka, cái tội nghịch zại
Huhu..! Bít vậy nhưng vẫn phải cố,nào có ham hố gì vụ đó đâu.
Mà quay số hiển thị tên người gọi chứ quay số mà chỉ sắp sếp lại
vị trí phím số như C6 thì khác gì đâu.
Sợ lấy cái TouchDialer Sym^3 của NTV_79 về lại bị liệt phím gọi
Ngày trước lấy ra cái Dialer của N97 cho vào 5233 phím gọi liệt lun,chỉ nhắn tin thôi:((

wimax16vnn

Huhu..! Bít vậy nhưng vẫn phải cố,nào có ham hố gì vụ đó đâu.
Mà quay số hiển thị tên người gọi chứ quay số mà chỉ sắp sếp lại
vị trí phím số như C6 thì khác gì đâu.
Sợ lấy cái TouchDialer Sym^3 của NTV_79 về lại bị liệt phím gọi
Ngày trước lấy ra cái Dialer của N97 cho vào 5233 phím gọi liệt lun,chỉ nhắn tin thôi:((

bắt tay cook lại từ đầu với bản gốc cho 5233 C6v20 của PNHT có hay hơn ko ...

dzzung34

Uh, nó có đọc tên. Vì mình thỉnh thoảng cũng để nó đọc cho vui nên ko để ý!

Ừ mình cũng bị như bạn ,đã tắt đọc tên người gọi trong profile nhưng nó vẩn đọc .Còn ngoài ra chạy ổn định nhanh và đep lắm ...

dtphong1978

Sao mình cài bảng này Adobe Reader 2.5.361 vô nó báo lỗi cập nhật, bạn có file nào để thay thế được kô xin chỉ giúp,thanks

quyen751

Mãi mà chẳng thấy Nokia ra FW mới cho N97 --> sốt ruột nên mình ra bản CFW N97 v30.0.016 by Ntv_79 này gốc vẫn là v22.0.110. Anh em cùng thưởng thức nhé =D>

a chỉ e cách tự làm effect dc k? can thiệp vào file .kml ấy

Last edited by a moderator: