• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW RM-625v40.1.003 by ngviethoa 22-02

ngviethoa

QUA BẢN CHO 5233 MÌNH SẼ LÀM CHO 5233.5530.X6
CÁC MÁY CÓ GÌ KHÁC NHAU THÌ MỌI NGƯỜI BÁO LẠI ĐỂ MÌNH FIX LẠI NHÉ.
HIỆN TẠI LÀM CHO 5230 RM-588 V40.6.003 TRƯỚC.HI

lapvoit

Gần cột pin có biểu tượng cái thẻ nhớ dùng làm gì vậy viethoa, chọn vào không được, và hình như load ảnh và video hơi chậm

bad204

Member
Gần cột pin có biểu tượng cái thẻ nhớ dùng làm gì vậy viethoa, chọn vào không được, và hình như load ảnh và video hơi chậm

Cắm thẻ vào sẽ có icon đó, rút ra là hết

tranconghd89

bác nào cho em mod tắt đồng hồ ở ngoài hs với.với lại e muốn thay đổi hình khởi động và tắt máy mà tìm trong rof2 không thấy.hjxhjx

trankhanh2210

bác ngviethoa cho e xin 2 mod này nhé: nâng log lên 365 ngày và tắt trả lời cuộc gọj bằng tin nhắn :)

ngocha2006

Avata trong sáng đó anh em đừng hiểu lầm.Đây là hình quảng cáo thú nhồi bông made in china(cảnh báo ko nên
ngủ cùng thú nhồi bông đặc biệt là hàng tàu giá rẻ,nhất là chị em phụ nữ phải cẩn thận =))).
>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)
Định làm bản 523x gốc cho anh em mà bận quá.
Mấy hôm nữa ko bít có gửi lên góp vui được ko nữa.

hai2041992

hjx buồn quá vì chăm vọc CFW của mấy bác 4um mình mà cái công USB của em nó rụng rồi , h không nhận nữa ra hàng thay nhưng ko biết giá bao nhiêu với lại bận quá chưa đi hỏi đc :((

ngviethoa

hjx buồn quá vì chăm vọc CFW của mấy bác 4um mình mà cái công USB của em nó rụng rồi , h không nhận nữa ra hàng thay nhưng ko biết giá bao nhiêu với lại bận quá chưa đi hỏi đc :((

chà.cẩn thận chút di em.ko lại hỏng nhiều,.
anh là maker mà còn chưa hỏng.em đã hỏng rồi à.

hai2041992

chà.cẩn thận chút di em.ko lại hỏng nhiều,.
anh là maker mà còn chưa hỏng.em đã hỏng rồi à.

lấy bộ CFW này của anh ra quan nhờ người ta flash qua box đc ko anh :( dạo này hay đi học quá ngại vứt máy 1 chỗ cho người ta sửa ko liên lạc đc là hỏng hết việc :(

tuanlx

Cảm ơn anh nhiều nhé.
Anh ơi sao em up xong không thấy icon Shazam, mà cài vào thì máy báo phần mềm đã có sẵn vậy.

ngviethoa

Cảm ơn anh nhiều nhé.
Anh ơi sao em up xong không thấy icon Shazam, mà cài vào thì máy báo phần mềm đã có sẵn vậy.
trong FW gốc còn shot lại thành phần shazam nên chắc ko cài dc.
shazam cook vào dc đó.
tại ko hay dùng nên bỏ ra cho gọn ,.
để khi nào rảnh mình xem lại cho

ngviethoa

ĐANG CẬP NHẬT PHIÊN BẢN 4G MỚI .BUILD NGÀY 26-02
THÊM CẢI TIẾN NHỎ.
OVI MAPS V3.04 10WK32 B04 MW OPENGL LM MN

Chỉnh sửa cuối: