• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW RM-625v40.1.003 by ngviethoa 22-02

phamtung8xhd

bác ngviethoa ơi làm ơn mod lại icon 3x4 hộ em cái,4x4 nhìn bé quá lại không thích
và cho tắt 2 cái đèn xanh và đỏ ở chế độ chờ đi bác, nó ngốn pin quá

Chỉnh sửa cuối:

cuogn1234

Làm cách nào để cái thẻ nhớ và cái 3.5G không hiện lên vậy bác Hòa?:-/
em chỉ thích giống mặc định thui

danchip93

ngviethoa ơi cho bác cho em xin cái mod pin của bác hoặc chỉ dẫn cho em đường dẫn thư mục được không ạ

cuogn1234

em đã đown fw 40 trên navifirm rối thì có cần chép file core vào ko hay chỉ cần file rosf thôi

danchip93

ngviethoa xin bác hướng dẫn mình cách mod pin và các thư mục có liên quan đến mod pin được không mình đang tập cfw.Xin chân thành cảm ơn!

lastl0ve0510

ngviethoa:bạn fix lỗi cài shazam đc k,mìh hay dùng cài đò,fw này dùg rất tuyệt,riêg chỉ có cái opera mini5 thi thoảg đag lướt ed thì bit bật ra,có ai bị thế k nhỉ

ngviethoa

ngviethoa:bạn fix lỗi cài shazam đc k,mìh hay dùng cài đò,fw này dùg rất tuyệt,riêg chỉ có cái opera mini5 thi thoảg đag lướt ed thì bit bật ra,có ai bị thế k nhỉ

bản cuối cùn mình đang dùng vẫn cài dc shazam lastest bình thường.bạn cài bản mới nhất từ ovi gift ý.

lastl0ve0510

bản cuối cùn mình đang dùng vẫn cài dc shazam lastest bình thường.bạn cài bản mới nhất từ ovi gift ý.
Mình làm theo bạn nói rồi,vấn k cài đc Shazam,Mình cũng lên Ovi Store tải về nhưng vẫn k cài đc,Phần mềm đã có sẵn
Mình tìm đc Shazam để cài rồi,nếu bạn nào kô cài đc tải bản Shazam này về cài nha,http://www.mediafire.com/?iyaiwhvbr7bcu88

Chỉnh sửa cuối: