• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW RM-625v40.1.003 by ngviethoa 22-02

sangitpro

Cái Này Hay Quá!!! Nhưng Ai Mod Thêm Dùng Em cái Icon N8 Đi!!!! Thanks Nhiều!!!

Cho Em hỏi Lun: Trong Firmware Này Có Những Themes Gì? Có Full Stell Giống Bản Trước Không!!!

ngviethoa

Cái Này Hay Quá!!! Nhưng Ai Mod Thêm Dùng Em cái Icon N8 Đi!!!! Thanks Nhiều!!!

Cho Em hỏi Lun: Trong Firmware Này Có Những Themes Gì? Có Full Stell Giống Bản Trước Không!!!

theme nhẹ và đơn giản.mọi người cài theme thêm vào nhé/
dung lựong mới 103mb.tha hồ cook thêm.
bản này cài shazam ko bị lỗi nha.
dùng cái shazam mới nhất là cài dc .

khonoiquadi

báo Hòa nghiên cứu cái realplayer của 5233 đi, cái này mà chạy được như của Symbian^3 thì ngon, em cop phim vào con C7 phim j cũng chạy, đuôi nào codec nào cũng chạy, kể cả avc1, thế mà cái của s60v5 thì báo lỗi hoài, chán thật

ngviethoa

báo Hòa nghiên cứu cái realplayer của 5233 đi, cái này mà chạy được như của Symbian^3 thì ngon, em cop phim vào con C7 phim j cũng chạy, đuôi nào codec nào cũng chạy, kể cả avc1, thế mà cái của s60v5 thì báo lỗi hoài, chán thật

hik.port S^3 qua khó lắm.nhất là mấy cái codec
để mình mò đã.hi

caobang200

bác ngviethoa ơi cho em hỏi "Ghi âm giọng nói trong suốt cuộc gọi cố định" nghĩa là có chức năng ghi âm nếu mình ấn ghi âm trong khi gọi ah? bản này có hiệu ứng sao lấp lánh ko ạ ??? thank bác

ngviethoa

bác ngviethoa ơi cho em hỏi "Ghi âm giọng nói trong suốt cuộc gọi cố định" nghĩa là có chức năng ghi âm nếu mình ấn ghi âm trong khi gọi ah? bản này có hiệu ứng sao lấp lánh ko ạ ??? thank bác

uk
bản này dùng hiệu ứng khác.nhanh đẹp nhẹ hơn.ko cần tắt hiệu ứng để lấy ram nữa.

bente402

Anh Hòa ơi cook lại bản omina hs của đại ka mathanh đi..c6 hòai củng chán

ngviethoa

Link zidzu dow khó quá..anh up mf cho khoẻ...hình như anh hòa ko có hứng với fw gốc..hjc..đành chờ đajka mathanh vậy

ziddu là link down từ mf mà.
FA gốc chán lắm.chả có gì hay cả.kể mà có cái menu 4x4 FW gốc thì mình cũng làm rồi.3x4 to đùng.
với quả widget thik hơn mà.SR nha

khonoiquadi

bác hòa ơi làm 1 bản hiệu ứng S^3 như này đi [video=youtube;rDOUnzFyAuQ]http://www.youtube.com/watch?v=rDOUnzFyAuQ[/video] mà bác có làm thế nào để nó có 3 cái mh chủ đều có icon như này đc ko