• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW LINK] PDAVIET Clean ROM WM6 cho Himalaya

MrThiet

Ô...Thế thì mình hiểu ra rồi. Hy vọng những bản Clean ROM sắp tới của bác Sonblack giới thiệu sẽ dư nhiều Ram để mình quậy cho đã. Nhân tiện, bên " otosaigon.com/forum " có bác muốn nhờ mình hỏi : Có cách nào Up Rom WM 6...lên WM 6... CE Core được không? Dòng máy này có Rom cỡ trên 200MB và Ram cả GB, Nhưng phần mềm cho nó thì èo uột ...thua Hima ! "Nấu nướng" được việc này, khỏi lo CK sụt sàn. Mình hỏi nghiêm túc đấy. Các tiền bối của PdaViet giải đáp giùm otosaigon.com/forum với nha . Xin cảm ơn các bác .

allstreet

Ô...Thế thì mình hiểu ra rồi. Hy vọng những bản Clean ROM sắp tới của bác Sonblack giới thiệu sẽ dư nhiều Ram để mình quậy cho đã. Nhân tiện, bên " otosaigon.com/forum " có bác muốn nhờ mình hỏi : Có cách nào Up Rom WM 6...lên WM 6... CE Core được không? Dòng máy này có Rom cỡ trên 200MB và Ram cả GB, Nhưng phần mềm cho nó thì èo uột ...thua Hima ! "Nấu nướng" được việc này, khỏi lo CK sụt sàn. Mình hỏi nghiêm túc đấy. Các tiền bối của PdaViet giải đáp giùm otosaigon.com/forum với nha . Xin cảm ơn các bác .
room của hima tới đây là hết rồi bạn à,k làm dc j nữa đâu,bộ nhớ wá pé,còn câu sau cảu bạn thì bạn nhắn tin cho Bác Sơn xem sao,mình k hỉu câu đó.Than!!

MrThiet

Hu hu...Mình tìm thấy vài link WM không Ramdisk nhưng không phải cho Hima...Có nên thử không các bác? (đừng nói thử ...biết liền nha !). Còn tìm WM 5-6 không Ramdisk cho Hima thì toàn trích dẫn bài hỏi của mình không hà ! Ngu,khổ thế đấy !!!