• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe Nhạc Zing mp3 Cho Symbian V1.0

ngunhi

xin hoi cai' pac' pro oi... em dung` 5800 sao em cai` vao may' roi moa khi vao ung dung zing.mp3 la bi tat may' em vao rat nhieu` lan dieu nhu vay.. em len ca~ trang zing.me.vn de tai~ ve` dung model cho mang hinh cam ung' luon moa` van bi nhu the' pac' pro nao biet khuac' phuc. xin help em :((

thanhlonggt

xin hoi cai' pac' pro oi... em dung` 5800 sao em cai` vao may' roi moa khi vao ung dung zing.mp3 la bi tat may' em vao rat nhieu` lan dieu nhu vay.. em len ca~ trang zing.me.vn de tai~ ve` dung model cho mang hinh cam ung' luon moa` van bi nhu the' pac' pro nao biet khuac' phuc. xin help em :((

Khả năng máy của bác bị lỗi do không tương thích phần mềm, cùng 1 file đó cài vào máy C6 thì chạy ngon nhưng cài vào con N97 thì tịt. Tớ vừa phải cài bản *.wzg thì lại chạy ngon. Bác fomat lại máy cài là ngon. Mỗi tội hơi bị mệt thôi...^^

ninjavn

chuong trình này hay đấy, nhưng mà mình vẫn ko dám đăng nhập acc, ko biết đăng nhập acc thì có tính năng gì nhỉ. Vì acc dùng chung cho các game của VNG

hijackvn

cài vào, click vào 1 bài hát ngồi chờ 1 tiếng đồng hồ mà vẫn ko nghe được, vẫn thua xa imedia và diadiem

hantinhtu_baby

cài vào, click vào 1 bài hát ngồi chờ 1 tiếng đồng hồ mà vẫn ko nghe được, vẫn thua xa imedia và diadiem

Xem lại cài đặt trên thiết bị và đường truyền Internet của bạn!
P/s:Nếu không nghe được thử click nút play vài lần.
đã test với bé 5800 của mình,dùng wifi,load nhạc chỉ 1-2s :D kô bị giựt,nhìn màn hình cũng pro lắm :x lên mạng nghe nhạc đc rồi :D

shevadang

Lỗi trên là do máy bạn có vấn đề ý chứ!
Hảy vào cài đặt lại đích mạng đi!

sao mà máy mình có vấn đề được chứ.tất cả các ứng dụng đều ok mà có ưng dụng này thì ko được xài bản nào cũng k được hết

hantinhtu_baby

♣Shevadang: Người ta đều kết nối thành công nghe nhạc phà phà kìa!Kết nối không thành công là do bạn chưa cài đặt lại đích mạng ý chứ!Nếu bạn xài google map củng bị tình trạng như trên.
Thử để cho 1ứng dụng kết nối thành công(như ucweb)rồi cho chạy ẩn,tiếp theo vào zing kết nối oke.

LastKnight

Sao bản "wgz" bấm vào nhạc mà nó chờ lâu kinh khũng,nãn out ra luôn....cái jar thì bấm vào 1-2s là nghe rồi...cái kia đợi 10' mà vẫn báo là đang tải :28%!!!!!

chip_dep_zai

Sao bản "wgz" bấm vào nhạc mà nó chờ lâu kinh khũng,nãn out ra luôn....cái jar thì bấm vào 1-2s là nghe rồi...cái kia đợi 10' mà vẫn báo là đang tải :28%!!!!!

chắc là thỉnh thoảng mới có vấn đề chứ mình thấy dùng bình thường bạn a:D hii.

ch0jd3p

theo em thấy thì bác nào có wifi thì cài cái java thi hay hơn sẽ ko tốn tiền còn cái bản wgz giao diện dẹp dễ nhìn nhưng ko thiết lập cài đặt sang dùng wifi được còn bản java thì vo tư.......

dduuoonngg88

phải rùi bản WGZ sao ý ? vẫn lỗi nhiều, sài jar vậy
mà không dùng WiFI À CHỈ 3G thì tốn tiền.có wifi mà chẳng được dùng à

sheva079

đúng là bản wgz chậm hơn bản jar...nhưng bản wgz giao diện đẹp qóa à, bản jar không bằng tý nào... có cách nào làm cho bản jar có giao diện giống bản wgz được hem...hjhj

hantinhtu_baby

đúng là bản wgz chậm hơn bản jar...nhưng bản wgz giao diện đẹp qóa à, bản jar không bằng tý nào... có cách nào làm cho bản jar có giao diện giống bản wgz được hem...hjhj

Không có cách nào đâu bạn ơi!bản wgz dành riêng cho dòng touch cảm ứng mà,còn bản jar xài chung cho máy hổ trợ java.Tốt nhất xài 2 bản luôn nà.