• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe Nhạc Zing mp3 Cho Symbian V1.0

votinh484

Mình thấy trên store có bản sis cần cài Qt có bác nào add Qt vào nó giùm em được kô, tải hoài mà kô xài đc ức chế quá

boy_online01

chắc bạn chưa lên nokia store xem rùi zingmp3 có 2 bản 1 bản sis cần Qt và 1 bản wgz ( wgz kô nghe nhạc đc nên mình cài bản kia vào thử xem có ngge đc kô )

Vừa lên ovi đúng là có thật :D. Giao diện cải tiến lên từ bản widget nhưng ko khác biệt mấy, đẹp hơn một chút vì nó là bản sis, chất lượng nhạc cũng tạm được vì mình ko biết cảm thụ âm nhạc mấy.

Bản offline

Bản online

thanmanh

Vừa lên ovi đúng là có thật :D. Giao diện cải tiến lên từ bản widget nhưng ko khác biệt mấy, đẹp hơn một chút vì nó là bản sis, chất lượng nhạc cũng tạm được vì mình ko biết cảm thụ âm nhạc mấy.

Bản offline

Bản online

Thanks bạn nhiều.
Mình down bản online cài đặt và dùng rất mượt.

boy_online01

Trong cài đặt có thiết lập chất lượng nhạc đó. Mặc định là 24kps, mình ko biết nên lúc đầu nghe cứ dè dè như đài FM :D

huyngotau

cái này nghe rẻ lắm, e nghe suốt mà có thấy tốn mấy đâu, mà đây là bản cũ rồi bác ơi, lên 1.1 rồi, bản 1.0 này bật bài ko lên :D

hung160990

Bản offline

Bản online
sao mình vào ovi k thấy bản này nhỉ
mà down trên ovi kiểu j thế nhỉ
khó down quá

pysga1996

Trời ơi sao ai cũng xài được thế,sao tui không nghe được,ấn vào nút play mà nó chả thấy gì cả,ngồi chờ mãi,mạng EDGE(2,5G) mà sao ko nghe được?Pro nào giúp đỡ giùm.Mặc dù đã cài QT 4.7.3 rồi mà vẫn ko nghe được~X(

dekisugi17

Bạn download bản offline về và cài. Cài qt và cài lun qt-mobility. Mình vẫn dg nghe nè.
Onl by C5-03