• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhiều phần mền HoT....với siêu trợ giá ở VN

NokuaN70

Well-Known Member
shop này kg phải hack lại rồi bán như bạn nói đâu, tui đã mua bản quyền Profimail 2.91 xài Ok. Bạn kiếm ở đâu creck dc Profimail version> 2.88 bác muốn gì tui cũng chiều.

hoanghai1992

đúng đó, hack lại thì chẳng lẽ có mỗi 1 người bít hack ;) ?? Shop này mua bản xịn thật nhưng giá rẻ, đúng là cơ hội ngàn vàng cho người VN :D

at007

đúng đó, hack lại thì chẳng lẽ có mỗi 1 người bít hack ;) ?? Shop này mua bản xịn thật nhưng giá rẻ, đúng là cơ hội ngàn vàng cho người VN :D

chính xác còn đợi gì nưa mà ko chộp lấy...:))

hoanghai1992

;;) chộp IM+ với Primetech Contacts rùi, IM+ có lun nhưng Primetech thì đang chờ key, 1,5 ngày rùi, lâu quá, hix hix :D

Dzungscor

Mình mua pr-contact đến bây giờ tròn 48h rồi (theo lời người bán), mà vẫn chưa thấy "Ki" đâu cả, hic

Dzungscor

shop này kg phải hack lại rồi bán như bạn nói đâu, tui đã mua bản quyền Profimail 2.91 xài Ok. Bạn kiếm ở đâu creck dc Profimail version> 2.88 bác muốn gì tui cũng chiều.
Hack thì không nhưng "mua" về rồi bán lại thì có thể đó bạn, ví dụ mua bằng "xi xi" chẳng hạn, hehe.

;;) chộp IM+ với Primetech Contacts rùi, IM+ có lun nhưng Primetech thì đang chờ key, 1,5 ngày rùi, lâu quá, hix hix :D
Vừa SMS cho chủ hàng vì đã quá 48h từ khi chuyển tiền theo thỏa thuận, nhưng nhận được trả lời là vẫn phải chờ, quan trọng nữa là không biết chính xác thời gian có hàng, có khi 3-4 ngày gì đó.
Chờ thêm vài ngày, thậm chí 1 tuần cũng không sao, nhưng chán cách làm việc và cách trả lời của người bán, nên mình quyết định dừng giao dịch, coi như chưa từng mua.

hoanghai1992

:(( thế à, trài ơi, mấy tiếng nữa tớ cũng đến 48h rùi. chờ 1 tuần thì chắc mình bị điên =)) nhưng đã gửi tiền rồi đành chờ chứ biết sao đâu :-??

at007

ặc chắc có trục trặc gì rồi đây...^^ anh em bình tĩnh.....vì cái đẹp chịu khó tí nhé,chúc các bác mau lấy được code..

vthien2404

Nghe đâu đơn hàng cho PRM Contact bây giờ nhiều quá mà cửa hàng phải mua lại bên Nga nên lâu, các bạn cứ bình tĩnh, cửa hàng này uy tín đấy.

Mà PRM Contact có cao thủ nào mod đc nút back hay exit cho nó ko? Mỗi lần thoát ra cứ phải bấm nút back của máy bất tiện quá. Chắc nhờ pac Dongxanh nghiên cứu cho vụ này.

Dzungscor

Nghe đâu đơn hàng cho PRM Contact bây giờ nhiều quá mà cửa hàng phải mua lại bên Nga nên lâu, các bạn cứ bình tĩnh, cửa hàng này uy tín đấy.
Cửa hàng này mở được bao lâu rồi hả bạn? Mình không nói họ làm ăn không uy tín nhưng cái uy tín nó được trải nghiệm qua thời gian chứ không đơn giản nói có là có.
Thực ra mình cũng không nóng ruột gì lắm, chậm vài ngày thì không có sao cả, có điều cách họ trả lời với mình khi hỏi vì quá hạn trả hàng khó chịu quá, theo kiểu chậm thì mình phải chịu vì mua rẻ, nên mới bực mình.
Sau cùng thì cũng đã có lời xin lỗi rồi, nhưng nói chung ấn tượng thì không còn như ban đầu nữa.

nguyenthang2311

Bây giờ muốn mua hàng là cứ mua cái thẻ cào viettel rồi send cho chủ hàng là được à các bác.mình cũng thèm cái pr-contacts quá ^^

hoanghai1992

Bây giờ muốn mua hàng là cứ mua cái thẻ cào viettel rồi send cho chủ hàng là được à các bác.mình cũng thèm cái pr-contacts quá ^^
hehe, chỉ thế thui, nhanh gọn nhẹ ;;) chẳng cần ATM hay i-Share làm j cho mất tg ;)

hoanghai1992

Đã nhận được KKK, xài thích thật.
oái, túm lại pác phải chờ bao lâu đếy :(( tớ chờ gần 3 ngày ròy :((

Tiếc là chủ cửa hàng không chấp nhận cách thanh toán này nữa rồi.
thế à, chán thật, đang định rinh thêm Tweak Peak :D cũng may là kịp dk PContacts với IM+ ^^

huyenbeo

Phần mềm tăng tốc cho cả hệ thống UIQ 3 thế nào ? đã có ai dùng thử chưa? cho em ý kiến với.