• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhiều phần mền HoT....với siêu trợ giá ở VN

at007

Phần mềm tăng tốc cho cả hệ thống UIQ 3 thế nào ? đã có ai dùng thử chưa? cho em ý kiến với.

với 50k bạn sẽ thấy ok như thế nào,cải thiện tốc độ đáng kể đó nhất là chạy các chương trình nặng K

Son_Nguyen

với 50k bạn sẽ thấy ok như thế nào,cải thiện tốc độ đáng kể đó nhất là chạy các chương trình nặng K

Bạn at007 cho mình hỏi với: cái shop phần mềm này địa chỉ ở đâu vậy bạn. Mình ở ngoài HN, cũng muốn mua 1 số soft nhưng nếu ở tận trong TP.HCM thì... Mình ko có tài khoản ATM nên nếu muốn mua mà chuyển khoản có 50k thì ko bõ. Bạn có cách nào giúp mình ko?;)

at007

Bạn at007 cho mình hỏi với: cái shop phần mềm này địa chỉ ở đâu vậy bạn. Mình ở ngoài HN, cũng muốn mua 1 số soft nhưng nếu ở tận trong TP.HCM thì... Mình ko có tài khoản ATM nên nếu muốn mua mà chuyển khoản có 50k thì ko bõ. Bạn có cách nào giúp mình ko?;)

bạn coi lại topic trước có hướng dẫn cụ thể rồi đó;;)

hoanghai1992

Tiếc là chủ cửa hàng không chấp nhận cách thanh toán này nữa rồi.
Vụ này thật ko đó, nếu thật ko dùng thẻ cào rồi send mã số cho chủ hàng thì chẳng mua đc nữa òy >"< ai check dùm xem

Son_Do

Well-Known Member
Vụ này thật ko đó, nếu thật ko dùng thẻ cào rồi send mã số cho chủ hàng thì chẳng mua đc nữa òy >"< ai check dùm xem

Không tin vào đây tự đọc nhé.

Last edited by a moderator:

at007

Mình xin trích lại nguyên văn của chủ shop,để các bạn đi sau được biết
Mình xin phép thông báo tới các bạn đã và đang đặt hàng trên mobishop như sau :
Do lượng đặt hàng tại mobishop để mua primetech contacts là rất nhiều mà bên primetech RU xử lí hóa đơn quá chậm. Trước đây trong lần thanh toán đầu tiên bên Primetech RU mình phải chờ đến 2 ngày mới có thể gửi mã kích hoạt cho các bạn. Nhưng lần này có lẽ chậm hơn vì 2 ngày rồi vẫn chưa thấy gửi , các bạn mua hàng cũng đã nhắn tin và điện để hỏi mã, HoangSonx thành thực xin lỗi các bạn vì sai hẹn. Vì thế HoangSonX đã tạm ngừng bán Primetech Contacs trên trang chủ để nhằm bảo vệ quyền lợi cho khách hàng mua sau. Tập chung giải quyết nhưng đơn hàng của các bạn đặt hàng từ các ngày 10,11,12.. Bằng hết sức mình HoangSonX sẽ cố gắng giải quyết chậm nhất vào cuối tuần này sẽ có thể gửi key đến tận tay các bạn.
Mình rất hiểu nỗi lòng các bạn hâm mộ primetech , nhưng xin bạn hãy thông cảm cho mình. Và trong đợt tới hoangsonx sẽ không giao dịch đơn hàng qua nhắn tin SMS thẻ nạp tiền nữa mà chính thức chuyển sang ATM nhằm bảo vệ quyền lợi khách hàng trong giao dịch cũng như thanh toán.

Đó là một số bất cập từ mobishop mong các bạn tiếp tục ủng hộ mobishop trong những ngày chập chững bước trên con đường e-commerce nhằm mang đến phần mềm chính thức cho người Việt. Nếu có gì không phải xin các bạn bỏ qua cho.

Hoangsonx

hoanghai1992

:( chán vãi, mới mua đc IM+ vs PContacts, chẳng kịp mua nốt TweakPeak cho đủ bộ 3 bán chạy nhất :|

hoanghai1992

mua thì phải cần chứ ;) mặc dù xài thử cái tweak peak cr*rk chưa thấy tác dụng lắm nhưng thấy mọi người khen quá trời nên xài bản full chắc mới hiệu quả :D
với lại cũng chỉ có đúng 3 pm đấy là đáng mua thui :mad:)

hoanghai1992

Chú ý, tin mừng cho các pác chưa kịp mua các pm ngoài Pcontacts . xHoangsonx vừa chỉnh lại nè :p
Chính xác là từ ngày 25/8 trở đi sẽ ngừng thanh toán bằng thẻ nạp tiền ĐT( còn thời gian từ giờ tới 25/8 vẫn được). Tốt nhất các bạn nên đi làm 1 cái thẻ ATM cho theo kịp thời đại để dễ dàng thanh toán qua mạng cũng như mua sắm các thứ khác. Giờ trả tiền lương qua ATM nên bác nào làm văn phòng cũng phải có 1 cái. Thanh toán ATM bạn được bảo đảm về quyền lợi cũng như an toàn hơn.

rockmeout

Có bạn nào mua tweak peak rồi thì cho mình xin cái code với.

Câu hỏi hay nhất trong ngày!
Chắc p.m này nhiều khả năng cũng dính dáng đến IMEI nên code bình thường chưa chắc đã sài được.b-)

7764119

Không dùng chung được đâu, bạn thử nhé 42054.

mình vừa dùng thử code của bạn.hình như vẫn ổn.nó ko hề báo code sai j cả.mà báo lun là this product is registered.ai có code Primetech contacts2.16 ko?
send thử để a e test xem sao

at007

mình vừa dùng thử code của bạn.hình như vẫn ổn.nó ko hề báo code sai j cả.mà báo lun là this product is registered.ai có code Primetech contacts2.16 ko?
send thử để a e test xem sao

bác này chắc như cua gạch=)),nếu làm được như ý bác nói,em đã không đưa ra topic này,cũng như anh em trong diễn đàn ko phải khổ sở đợi key khi mua:)),tiết kiệm gì cũng có mức thôi chứ bác:p,có key P_contact ở topic 1 của e mua đó,bác lấy về thử đi nha^^

hoanghai1992

;) hí hí, chắc là pác cài bản cr*cked rồi diền code j nó cũng cho qua ... đẩy lịch lên 2 tháng xem có bị văng ko ?? :D