• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

Auto

Đúng là rất đẹp :D
A Sự ui, làm cho full logo và symbol đi a.
Dùng cho n72 :D

Bạn gocmobi có thể cho mình file font đó k :D

hai_phanthiet

Ai có bộ font nào hiển thị được nhiều ngôn ngữ mà ko tốn ram hoặc tốn ít ram thì cho em xin với.Thanks !

saodoingoi142

Moderator
Ai có bộ font nào hiển thị được nhiều ngôn ngữ mà ko tốn ram hoặc tốn ít ram thì cho em xin với.Thanks !

Bạn yêu cầu thế này làm sao chủ Topic giúp bạn đc!!!Hãy nói rõ hơn về Fonts bạn muốn,trong topic này hầu hết đều là những Fonts đẹp và hiển thị đầy đủ bạn à!!!;;)

Ballad_NhoEm

Đây là 10 font thư pháp mình mới mod,các bạn hãy tự ghép thành bộ theo ý riêng của mình nhé

Bác Sự ơi, mấy cái font của Bác thật đẹp nhưng thật sự là cũng có nhiều người không biết cách ghép như Ballad_NhoEm chẳng hạn. Có thể là không đủ trình độ hoặc là không có phần mềm để làm. Bác có thể làm hoàn chỉnh những font đó thành file sis rồi post lên dùm anh em được không? Với Bác Sự, việc này chắc không phải là chuyện khó. Nếu được như thế, anh em xin chân thành cảm ơn Bác Sự nhiều lắm!

cksovhl

Member
Đúng là rất đẹp :D
A Sự ui, làm cho full logo và symbol đi a.
Dùng cho n72 :D

Bạn gocmobi có thể cho mình file font đó k :D

anh Sự làm cho bạn ý font này đi, để cho em ăn ké với. Em dùng N70 FW châu âu. anh làm giúp em font này với. font rõ nét chữ chứ đừng mờ,chữ ở trong menu không bị dấu ba chấm... full logo và symbol, hỗ trợ tiếng việt và tiếng trung. anh nhé. nếu để full logo và symbol thấy nặng quá thì anh cắt bỏ cho em cũng đc hoặc là anh để symbol như mặc định của Nokia cũng ok . anh giúp em được không. Anh em mình đồng hương đấy. em ở Long Châu, Yên Phong. tự hào về người quê mình!

daoquangsu

anh Sự làm cho bạn ý font này đi, để cho em ăn ké với. Em dùng N70 FW châu âu. anh làm giúp em font này với. font rõ nét chữ chứ đừng mờ,chữ ở trong menu không bị dấu ba chấm... full logo và symbol, hỗ trợ tiếng việt và tiếng trung. anh nhé. nếu để full logo và symbol thấy nặng quá thì anh cắt bỏ cho em cũng đc hoặc là anh để symbol như mặc định của Nokia cũng ok . anh giúp em được không. Anh em mình đồng hương đấy. em ở Long Châu, Yên Phong. tự hào về người quê mình!

Font này anh mới fix lại đây.
Hôm nay mất điện cả ngày,tối nay có điện anh sẽ làm và trả lời hết những bạn yêu cầu mà chưa được đáp ứng
(P/S:Em tên Lê Đăng Thịnh đúng không?)

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

Anh Sự có bộ Font Tohoma đa ngôn ngữ nào nhẹ 1chút ko ạ.Ko cần quá nhìu tiếng Trung va logo.Khoảng <2Mb thì tốt vì em mún add vào FW mà.

daoquangsu

Anh Sự có bộ Font Tohoma đa ngôn ngữ nào nhẹ 1chút ko ạ.Ko cần quá nhìu tiếng Trung va logo.Khoảng <2Mb thì tốt vì em mún add vào FW mà.

Cho máy gì thế em?Nếu cần thì anh edit lại cho.
Thế nào em và Mạnh Tú nấu fw đã sắp chín chưa?Đem ra mời mọi người đi em.Thèm quá rồi nè...

jimmyvn88

Em làm cho N70 ạ. Em mới đang tập tành thui. Chưa xog hết ạ.
Cái font em đang dùng nặng 9,7Mb lận.Ko up lên đc vì em onl đt

cksovhl

Member
Font này anh mới fix lại đây.
Hôm nay mất điện cả ngày,tối nay có điện anh sẽ làm và trả lời hết những bạn yêu cầu mà chưa được đáp ứng
(P/S:Em tên Lê Đăng Thịnh đúng không?)

Vâng em là Lê Đăng Thịnh. Thanks anh vì đã nhiệt tình giúp em ^_^

741221

Bộ font đẹp đáp ứng được hầu hết yêu cầu của các bạn.Đa ngôn ngữ,kiểu tahoma mình đã add rất nhiều symbol và logo đẹp.Đây là bộ font hoàn chỉnh nhất cho tới thời điểm này của mình
Nice font logo symbol for n70.72.sis
logo.zip
cho mình hỏi cái logo đó sao sài vậy

huythanhton

@741221: logo đó máy bác có thể xem dc, ko bị ô vuông. Trang trí cho đt cũng rất đẹp.
Lâu ko vào, mà hơn 100 trang :D

cksovhl

Member
máy mình đã xem được mấy cái logo symbol trong cái file text ấy rồi nhưng làm thế nào để edit được file text ấy, để copy được những cái logo mà :-/dùng được vậy? bác nào trả lời giúp em với...

DreamLand

máy mình đã xem được mấy cái logo symbol trong cái file text ấy rồi nhưng làm thế nào để edit được file text ấy, để copy được những cái logo mà :-/dùng được vậy? bác nào trả lời giúp em với...
Bạn cứ edit như một file txt bình thường, dùng Xplore ấn phím 8 để sửa, sao chép, cắt, dán...

saodoingoi142

Moderator
Bạn cứ edit như một file txt bình thường, dùng Xplore ấn phím 8 để sửa, sao chép, cắt, dán...

Chính xác ko cần chỉnh!!!Bạn hãy làm theo Mod DL xem sao nhưng mình xin đc bổ sung thêm!Sau khi bạn thao tác xong thì nên Tắt nguồn rồi khởi động lại máy để có kết quả cao hơn và quá trình đó nó sẽ Reset lại bộ nhớ Ram trên máy ổn định hơn!!!;;)

cksovhl

Member

sao mình edit mà đơ đơ cả máy. hình như file txt ấy nhiều logo quá nên edit nó nặng kinh! có cách nào khắc phục ko bạn?

Ballad_NhoEm

Bác Sự ơi, Bác vẫn chưa sửa lại 10 cái fonts của Bác à. E chờ cũng hơi sốt ruột vì muốn được chiêm ngưỡng và sử dụng mấy cái fonts của Bác lắm. Bác giúp anh em nhé, thanks Bác Sự nhiều lắm!