• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

Đào Quang Sự vẫn là chuẩn nhất!!
Nhưng các Pro cho em hỏi: em dùng ucweb 7.0_trên 7610 font chữ to quá.Vào pdaviet mà chữ cứ đè lên nhau kho đọc quá.
Để large thì đọc bằng mobile mỏi tay lắm vì chữ quá to
Ai biet giúp em với!Thanks

saodoingoi142

Moderator
Đào Quang Sự vẫn là chuẩn nhất!!
Nhưng các Pro cho em hỏi: em dùng ucweb 7.0_trên 7610 font chữ to quá.Vào pdaviet mà chữ cứ đè lên nhau kho đọc quá.
Để large thì đọc bằng mobile mỏi tay lắm vì chữ quá to
Ai biet giúp em với!Thanks

Chào mừng bạn đã gia nhập Ngôi nhà PDAViet thân yêu này!!!

Với cái này bạn hãy dùng chức năng Gửi tin nhắn riêng ở phía dưới Nick cho ĐQS để tham khảo và đc tư vấn rõ hơn nhé!!!;;)

jokebubu

Đây là 10 font thư pháp mình mới mod,các bạn hãy tự ghép thành bộ theo ý riêng của mình nhé
..........

Thank pác ha! Mà bác Sự ơi!

Cái font này ý
em cài vào hẽm chạy! Không hiện font... đã sửa fontfouter.ini nhưng vẫn không thành! Phải chăng là tại cái freetype.dll và fontrounter.dll ????

Tý quên, em có thêm mấy cái logo symbol đẹp vào font! Nhưng cài vào không hiện chữ! Máy chạy rất chậm! hix.......... Tại sao nhỉ??

P/s: em dùng os7 tầu :D

Chỉnh sửa cuối:

daoquangsu

Thank pác ha! Mà bác Sự ơi!
Cái font này ý
em cài vào hẽm chạy! Không hiện font... đã sửa fontfouter.ini nhưng vẫn không thành! Phải chăng là tại cái freetype.dll và fontrounter.dll ????
Tý quên, em có thêm mấy cái logo symbol đẹp vào font! Nhưng cài vào không hiện chữ! Máy chạy rất chậm! hix.......... Tại sao nhỉ??
P/s: em dùng os7 tầu :D

Mình sẽ ghép dùm bạn 1 bộ theo ý bạn

Bác ghép giùm em bộ này với_cho it tiếng China vào giùm em _Em cần dùng cho N7610, em mod xong thì khởi động lại là đứng im ở chữ Nokia ko ak. N70 thì ok rồi
Mà ai có Thuốc cho Font Creator_em ko có thuốc nên ko add được:((

daoquangsu

bác Sự ơi bác có thể sửa giúp em bộ font này ko? E thích bộ font này lắm. Nhưng
em không thể nào vào đc operamini. thấy có người bảo là nó ko tích hợp unicode. E ko dành về vấn đề này bác giúp em với!!!THANHS bác trước.
http://www.4shared.com/file/qNuOBTXs/Nokia_sans_mod_da_ngon_ngu.html

Bộ này của mình bị lỗi ở opera mini và mình đã fix lại rồi mà.Nó ở trang 6 mấy gì đó,bạn tìm lại đi nhé

gocmobile

em thích cái font này quá mà không biết ghép. Anh làm ơn ghép cho em một bộ full logo symbol dùng cho n72 nha. Cảm ơn anh rất nhiều

Chỉnh sửa cuối:
Yearrrrrr!!!!

Đợi mãi ko thấy Bác giúp=>quyết định tự vọc cho con N7610.
Khà khà, cuối cùng đã có được bộ như ý,full CHINA.Bác Sự xem thế này oki không

Chỉnh sửa cuối:

caokhanhht

caokhanhht

Bộ này của mình bị lỗi ở opera mini và mình đã fix lại rồi mà.Nó ở trang 6 mấy gì đó,bạn tìm lại đi nhé

cuối cùng em cũng tìm thấy nó rồi. Nó ở trang 48. Một lần nữa em xin cảm ơn bác.

Đọc xong 110 trang của topic này. Ai cũng có thể tự tạo riêng cho mình 1 bộ fonts.
Đúng là 1 topic CHẤT LƯỢNG=D>

nokia_n70

Fonts Quá pro

em thích cái font này quá mà không biết ghép. Anh làm ơn ghép cho em một bộ full logo symbol dùng cho n72 nha. Cảm ơn anh rất nhiều
fonts này quá pro anh DQS Giúp mình tao ra giông nhü thê nha .Thank