• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

Thuong2

7610 thuộc os7 thì bạn tìm trong diển đàn fonts nào phù hợp với os7 thì cài vào

À anh sự ơi trong diển đàn có fonts nào hiển thị được chử hàn quốc không.Cho em xin với

Last edited by a moderator:

hieuduc88

Anh Sự ơi giúp em bộ font đa ngôn ngữ cho N72 nét chữ đẹp mà dung lượng thiệt nhẹ nha anh Sự. Mấy bộ font của anh post dung lượng nặng quá à:((. Chân thành cảm ơn anh rất nhiều

piore

đây là bộ fonts nào thế. Anh cho em đc khôg. Nếu đc anh ôp full logo symbol cho em luôn nhé :D .Thank anh

23hoangthe

bạn sự ơi,bạn có thể làm giúp mình làm 1 bộ font tiếng nhật được không,mình đang rất vất vả để tìm nó đây

daoquangsu

bạn sự ơi,bạn có thể làm giúp mình làm 1 bộ font tiếng nhật được không,mình đang rất vất vả để tìm nó đây

Rất xin lỗi các bạn vì bận quá nên chưa trả lời những yêu cầu của các bạn được.tối nay mình sẽ hồi âm tất cả những bài yêu cầu chưa được đáp ứng tron topic này.
P/S bạn 23hoangthe bạn dùng máy gì vậy?

vv_vv902

em đáng sài con N70ME lúc đầu em có sử dung font2in1 chử nổi to đậm và rõ,nhưng khi sử dụng font đa ngôn ngữ có cái thì chữ to wa không hiện thị hết trên màn hình có cái thì nhỏ và lợt wa1 mấy anh chị nào có font đa ngôn ngữ mà font chữ hiện thị to và đậm vừa giống như font2in1 không cho em với:(:( em tìm hoài nhưng không được email của em là vv_vv902@yahoo.com chân thành cảm ơn

piore

Thank anh nhé. :D, anh op cho em kái platino full logo đc không anh. Kái fonts thư pháp em sợ vào siêu dịch và máy cái soft fonts to qúa :D

23hoangthe

mình dùng máy nokia n72 bạn nhé.font của bạn có hiển thị một phần tiếng nhật,nhưng khi đứng chung với tiếng việt thì tiếng việt liền bị lỗi,không đọc đươc

vuongtrongan

Các bác ơi cho em hỏi.Em tải fonts add logo suylmol cua bác sự ở trang 68 rùi.Nhưng em không bít làm sao để nó hiển thị cả.Cho em hỏi mấy cái logo sylbol đó lấy ở đâu vậy

Anhquoi

Anh sự có thễ giúp em và mọi ngừoi full bộ fonts việt-hàn(korea) đựoc không anh. Đã có rất nhiều ngừoi xin nhưng chưa thấy anh hồi âm thank anh nhiều.

daoquangsu

Các bác ơi cho em hỏi.Em tải fonts add logo suylmol cua bác sự ở trang 68 rùi.Nhưng em không bít làm sao để nó hiển thị cả.Cho em hỏi mấy cái logo sylbol đó lấy ở đâu vậy
bạn muốn chèn logo vào trong tin nhắn thì sử dụng symbol paster do nguyên trần dũng chia sẻ hoặc down file .txt này về rồi copy paste vào tin nhắn nhé(down về xóa đuôi .7z đi nhé)
http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=152344&d=1259243326
bạn xem bài này nhé
http://www.pdaviet.net/showthread.php?71458-Symbol-Paster-2.2-Fixed-Full-logo-symbol
http://www.pdaviet.net/showthread.p...-khoái-post-bài-trên-mobile!&highlight=symbol

vuongtrongan

Em thành công rồi anh sự ạ?E cám ơn anh nhiều nha.Không có anh hướng dẫn thì em pó tay mất.Chúc anh va gia đình sức khỏe và thành công trong cuộc sống nhé!

hieuduc88

Anh Sự ơi giúp em bộ font đa ngôn ngữ cho N72 nét chữ đẹp mà dung lượng thiệt nhẹ nha anh Sự. Mấy bộ font của anh post dung lượng nặng quá à:((. Chân thành cảm ơn anh rất nhiều

vuongtrongan

bạn wa trang 68 mà down.Fonts khỏang 1m thôi nhưng nét chữ đẹp lắm

----------------------------------

Anh sự có thể giúp em làm chữ trong fonts nhỏ hơn 1 chút được ko?

Last edited by a moderator:

23hoangthe

mình dùng máy nokia n72 bạn nhé.font của bạn có hiển thị một phần tiếng nhật,nhưng khi đứng chung với tiếng việt thì tiếng việt liền bị lỗi,không đọc đươc

bạn sự bó tay trước trường hợp này à

Sieuxathu12a2

Sao em cài font chuẩn đa ngôn ngữ os7.8 của anh nhưng ko chạy đc ucweb 7.4 .Muốn dùng ucweb 7.4 hay 7.3 thì phải dùng font nào hả anh ? Anh giúp em với .Em dùng nokia 7610. Thank a trước.