• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicedaoquangsu ơj mình dùng font đa năng kủa n70 rồj gjờ muốn hiển thị font thư pháp thì kàj káj này vô có bị mất font kia ko z?

sao em tham lam thế sài loại nào thì chỉ sài 1 cái thôi ai lại đòi cài cả 2 cái vừa nặng máy mà lại cho ra kết quả không tốt đâu em.

daoquangsu

Posted via Mobile Devicedaoquangsu ơj mình dùng font đa năng kủa n70 rồj gjờ muốn hiển thị font thư pháp thì kàj káj này vô có bị mất font kia ko z?
Posted via Mobile Device
Bạn muốn chỗ nào hiển thị thư pháp thì paste 1 trong 45 ttf font thư pháp mình gửi đó vào bộ font bạn đang dùng rồi sửa lại fontroute.ini như đã hướng dẫn ở trên.Còn cái font ở dưới là bộ font mình đang dùng để các bạn tham khảo thêm.

JuRay-Duan

Posted via Mobile Devicecó j cho mình biết kết quả vớj nha

để mình về làm rồi xem sao , nếu được thì pm cho bạn nha.ok>:)

nếu được thì cho xin vài tấm hình khi thành công nhé
Chài, phải bít chờ đợi chứ? Còn kô thì tự test đi, cứ post bài hối thúc woài :))
Tiếc là font thư pháp thì lại kô có đa ngôn ngữ. Nếu mà vừa thư pháp vừa... 1 đống ngôn ngữ thì tuyệt :D dùng uc6.7 kô bị out :D

daoquangsu

Chài, phải bít chờ đợi chứ? Còn kô thì tự test đi, cứ post bài hối thúc woài :))
Tiếc là font thư pháp thì lại kô có đa ngôn ngữ. Nếu mà vừa thư pháp vừa... 1 đống ngôn ngữ thì tuyệt :D dùng uc6.7 kô bị out :D
Posted via Mobile Device
Vẫn là đa ngôn ngữ mà Duẩn,anh đang post bộ font đa ngôn ngữ kiểu times theo ý Duẩn góp ý mà up chậm quá

daoquangsu

nếu được thì cho xin vài tấm hình khi thành công nhé
Posted via Mobile Device
cái bộ anh up đó có sử dụng thư phàp mà em down về mà dùng thôi. Nếu em thêm chổ nào sử dụng thư pháp nữa thì edit lại

jimmyvn88

Bác Sự giúp em làm cái cái font đa ngôn ngữ máy N70 mà hiển thị giống font 2in1.Gdr với. Cả chiều ngồi edit nhưng mục tn chữ vẫn mảnh quá. Nhìn đau mắt wá. Bác giúp em với. Font thư pháp nữa thì tốt.

JuRay-Duan

Posted via Mobile Device
Vẫn là đa ngôn ngữ mà Duẩn,anh đang post bộ font đa ngôn ngữ kiểu times theo ý Duẩn góp ý mà up chậm quá

Anh Sự post đi đêm em test fát
Thank bác nha

Bác Sự giúp em làm cái cái font đa ngôn ngữ máy N70 mà hiển thị giống font 2in1.Gdr với. Cả chiều ngồi edit nhưng mục tn chữ vẫn mảnh quá. Nhìn đau mắt wá. Bác giúp em với. Font thư pháp nữa thì tốt.
Các bác dùng n70 hay 72 thì cứ chờ chút :D anh Sự đang up đó :D