• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐIỀU HẠNH PHÚC VÀ NHỮNG ĐIỀU BUỒN NHẤT BẠN ĐÃ TRẢI QUA

DreamLand

Mã:
NHỮNG ĐIỀU HẠNH PHÚC VÀ NHỮNG ĐIỀU BUỒN NHẤT BẠN ĐÃ TỪNG TRẢI QUA TRONG CUỘC ĐỜI !!!

Hãy kể lại cho mọi người cùng nghe nhé !

Chia sẻ là chính :)

Luôn luôn lắng nghe - luôn luôn thấu hiểu

NokuaN70

Well-Known Member
Hạnh phúc nhất là lúc 2h30' sáng ngày 16/11/2007, ngày thằng cu tí ra đời.:D:D:D:D.

Posted via Mobile Device

khoa123

Hạnh phúc nhất là lúc 2h30' sáng ngày 16/11/2007, ngày thằng cu tí ra đời.:D:D:D:D.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device á,đại ka có papy ùi hả? Ku trai hay gái thía mai này em lấy làm vợ hehe. Đùa đại ka tí :D

Kojiro

Super V.I.P
vui nhất là được vào sg và gặp gỡ các anh trong diễn đàn :)

Đúng là "con nít", nghĩ ngắn quá :)) Điều gì to tát tí, gặp mấy đại ca này mà vui nhất thì cuộc đời nhóc héo úa òi =))

Kitmit

Posted via Mobile Device á,đại ka có papy ùi hả? Ku trai hay gái thía mai này em lấy làm vợ hehe. Đùa đại ka tí :D

ax ax...người ta đã ghi rõ là thằng cu tí rồi mà hỏi trai hay gái...

Đúng là "con nít", nghĩ ngắn quá :)) Điều gì to tát tí, gặp mấy đại ca này mà vui nhất thì cuộc đời nhóc héo úa òi =))

hehe...điều to tát cứ để đó...từ từ sẽ biết..

p/s: điều thấy bùn là đại ca lâm vẫn chưa giải quyết được cái vấn đề của mình
>>>>>:))

Hoden

Super V.I.P
làm sao kể hết niềm vui và nỗi buồn đây đễ tui ghi âm lại post lên nha, nhiều wá gõ không nỗi nữa

khoa123

ax ax...người ta đã ghi rõ là thằng cu tí rồi mà hỏi trai hay gái...
Posted via Mobile Device hì tại em mới 16 nên hok hỉu rõ. Thôi rồi,cứ tưởg pé gái,ngay pé trai chán chết đi đc. Ngày hp nhất của em là xơi đc em n82 hèhè :)

Kitmit

Posted via Mobile Device hì tại em mới 16 nên hok hỉu rõ. Thôi rồi,cứ tưởg pé gái,ngay pé trai chán chết đi đc. Ngày hp nhất của em là xơi đc em n82 hèhè :)

pé trai thì sao....bộ tính nhận anh nokua làm nhạc fụ đại nhân ah :)):))

NokuaN70

Well-Known Member
Posted via Mobile Device đâu,pé trai thì để cho em khác. Pé gái để em,thế để chị cho em nhá :))

Anh còn khoảng 8-9 đứa em gái nè. Chịu hông?>:)>:)>:) mà thôi, kg gả cho chú mày đâu, bể hết >:)>:)>:)...

Posted via Mobile Device

khoa123

Anh còn khoảng 8-9 đứa em gái nè. Chịu hông?>:)>:)>:) mà thôi, kg gả cho chú mày đâu, bể hết >:)>:)>:)...
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device :(( :(( :(( :((,chơi xấu nhá anh òa òa,dân DN cả mà chơi thế đấy :(( :((

DreamLand

Có nhiều lúc vui buồn lẫn lộn nhưng tuổi thơ của mình đẹp lạ kỳ !

Rồi đến một ngày nó đã bị xáo trộn hoàn toàn!
Hồi ấy mình học lớp 12.
Đó là một ngày trời rất lạnh, cái lạnh của miền Bắc, mùng 4 tháng 1 năm 2008 (Tết Âm lịch)
Mặc cái áo ấm mà chân tay vẫn run bần bật !
Cái lạnh của gió mùa Đông Bắc thú vị lắm
con trai con gái đều mong trời chỉ se lạnh để khoác lên mình bộ cánh thật đẹp , thời trang "hot" của mùa Đông!
Hôm đó, cả ngày chỉ biết ở nhà vì không được đi chơi đâu cả !
17h cùng ngày, bạn gái tới chở đi chơi ! > Bạn gái mún chở !

Rầm ....

17h30 zô bệnh viện Việt Đức - Hà Nội
hic tưởng là gặp ác mộng nhưng hóa ra là thiệt mới ghê !
Thời gian ở Việt Đức rất lâu và cũng rất thơ mộng !
Đó là khoảng thời gian phải tự đấu tranh tư tưởng với chính bản thân!
.
..
...
....
.....
....
...
..
.
Còn dài lắm nhưng hok biết kể sao !
còn nữa !

khoa123

Có nhiều lúc vui buồn lẫn lộn nhưng tuổi thơ của mình đẹp lạ kỳ !
..
...
....
.....
....
...
..
.
Còn dài lắm nhưng hok biết kể sao !
còn nữa !
Posted via Mobile Devicethôi anh đừng kể nữa,đến h nt với em lớp 12 ùi :D . Pipi cả nhà