• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐIỀU HẠNH PHÚC VÀ NHỮNG ĐIỀU BUỒN NHẤT BẠN ĐÃ TRẢI QUA

Whinny

ôi ôi....có nước là xỉu chứ sao :)):))
ối..ối. bình tĩnh nào bạn, công nhận chú này chơi cú sock thiệt, có bồ rùi mà vẫn kòn đòi "chị để cho em đi"nữa, thôi stop chú này ờ tình kảm "chị em".. nhỉ. và pi h pạn wuay sang nhìn mình nè,, Ah ha:đẹp trai nè, thông minh nè và tuyệt đối chung tình nè... Kòn pi jờ việc của bạn chỉ là pm cho mình điểm hẹn thui. 0k

Posted via Mobile Device

THCN

Well-Known Member
Vui nhất là lúc mình... cười với nhiều người =)) và buồn nhất là khi mình... khóc một mình! :((

Kitmit

ối..ối. bình tĩnh nào bạn, công nhận chú này chơi cú sock thiệt, có bồ rùi mà vẫn kòn đòi "chị để cho em đi"nữa, thôi stop chú này ờ tình kảm "chị em".. nhỉ. và pi h pạn wuay sang nhìn mình nè,, Ah ha:đẹp trai nè, thông minh nè và tuyệt đối chung tình nè... Kòn pi jờ việc của bạn chỉ là pm cho mình điểm hẹn thui. 0k

Posted via Mobile Device

hehe...zu này được ah nha

THCN

Well-Known Member
Nói thế chứ trong đời mình chỉ có 2 chuyện để khóc thôi!
Chuyện thứ nhất là lúc ông ngoại mình mất (lúc đó mình còn trong bụng mẹ).
Chuyện thứ hai là khát sữa khóc (lúc còn trong tháng ý mà!!!)
Còn sau này cuộc đời còn dài mình phải vượt qua, cho đến hôm nay chưa thấy có chuyện gì để khóc nhưng sau này thì không biết ra sao!

Kitmit

Nói thế chứ trong đời mình chỉ có 2 chuyện để khóc thôi!
Chuyện thứ nhất là lúc ông ngoại mình mất (lúc đó mình còn trong bụng mẹ).
Chuyện thứ hai là khát sữa khóc (lúc còn trong tháng ý mà!!!)
Còn sau này cuộc đời còn dài mình phải vượt qua, cho đến hôm nay chưa thấy có chuyện gì để khóc nhưng sau này thì không biết ra sao!

hic...còn trong bụng thì sao bít mà khóc đây :-?

HotelHoangMinh

Hạnh phúc nhất mà cũng là điều buồn nhất là vào một đêm không trăng, không sao tại HotelHoangMinh......................

THCN

Well-Known Member
Hạnh phúc nhất mà cũng là điều buồn nhất là vào một đêm không trăng, không sao tại HotelHoangMinh......................

Đêm không trăng không sao
Có 1 trái cau
Rớt xuống ao
Ôi buồn làm sao!!!

Whinny

Có 1 trái cau
Rớt xuống ao
Ôi buồn làm sao!!!
Nhưng lại có một ngôi sao
Đang tỏa sáng
Trong một holtel cỡ 5 sao là holtelhoangminh
Rồi sao... sao rồi sao??

Posted via Mobile Device

Whinny

Rồi chuyện gì đến sẽ đến=))=))=))=))=))
Cái đó thì anh phải hỏi: + 1:hỏi chúa,
+ 2:hỏi người trong cuộc ý.
Em ứ phải là người trong cụộc nên ko pít ạh.
Em chỉ tình cờ nhìn thấy thui. Hii.
Posted via Mobile Device