• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐIỀU HẠNH PHÚC VÀ NHỮNG ĐIỀU BUỒN NHẤT BẠN ĐÃ TRẢI QUA

Whinny

hehe...có người mời cafe ah,uh thì đi....yêu cầu cho bit thời gian và địa điểm :)):))
Bạn cứ đợi mình ớ long binh park, mình sẻ chạy thiệt nhanh vào wuán cofe đối diện bưng ra 2 tách cofe ngon cực, rùi chạy lại cv mời bạn thường thức,..
Nhép,.. nhé.. Kà.. Ngon.
Thời gian tùy ý bạn. 0k,
Posted via Mobile Device

Kitmit

Bạn cứ đợi mình ớ long binh park, mình sẻ chạy thiệt nhanh vào wuán cofe đối diện bưng ra 2 tách cofe ngon cực, rùi chạy lại cv mời bạn thường thức,..
Nhép,.. nhé.. Kà.. Ngon.
Thời gian tùy ý bạn. 0k,
Posted via Mobile Device

ko bít ở đâu hít :(:(:(

TruongHan

Super V.I.P
Khi nào có đủ 3 thứ Tiền-Tình-Niềm vui là mình cảm thấy Hạnh Phúc
Luôn có ít tiền để xài,có việc để làm,có người để yêu và có đôi điều để mơ ước :)
Nỗi buồn thì cũng luôn luôn hiện diện,nó thay đổi theo từng giai đoạn của cuộc sống,chả biết cái nào là buồn nhất 8-|
Hồi còn nhỏ có cắn con nhỏ hàng xóm chảy máu tay,nó bảo 3 ngày nữa nó đi luôn không thèm nhìn mặt mình nữa :| ,tưởng nó dỗi ai dè nó theo gia đình qua Mỹ định cư thiệt,ra đi ko thèm chia tay luôn,thất tình buồn bịnh cả tuần ko ăn cơm,toàn ăn cháo :(

haiyeno1

Hạnh phúc nhất là lúc được bên người thân và người yêu
Buồn nhất là lúc hết tiền ăn sáng :(
Vui nhất khi hết yêu ai đó , để đi yêu người khác :)

Whinny

Khi ta sinh ra mọi người cười,
Khi ta chết đi mọi người khóc.
Posted via Mobile Device

PhuongAnh

Thời gian vui nhất ở PV là từ VIP lên TMOD và cuối cùng là MOD box8.Thời gian đấy cũng là thời gian box8 hoành tráng nhất.Và điều buồn nhất ở PV là bây giờ không có nhiều thời gian dành cho box8 nữa. :(

JuRay-Duan

Mọi người đừng có làm loãng topic này nữa.Các topic ở box8 hầu như đều bị loãng hết rồi :(

Bệnh nghề nghiệp :))

Hạnh phúc nhất là lúc kô có chuyện bùn (nhưng chưa lúc nào như thế cả)

Điều buồn nhất là kô ai chia sẻ đc nỗi buồn (ít nhất là cho đến lúc post bài này) Tại mình hay tại kô ai hiểu mình nhỉ"?? :-/

Nhưng thôi, cứ mỗi lần lên PDAViet là lại vui =))

DreamLand

Lúc trên bàn mổ mình cứ nghĩ về quá khứ và nghĩ đến từ "nếu", "giá như" ...
Những nỗi nhớ chợt tới .
nhớ người yêu, nhớ gia đình, nhớ bạn bè, nhớ lớp học ...
Nói chung bùn và tồi tệ nhất là cả quảng thời gian ấy.
Tình iu đầu tiên cũng kết thúc ngay sau đó!
Nhưng nó đã giúp mình có nhiều bài học và chín chắn hơn, nhận ra sự xấu xa của một số người mà mình ko ngờ tới !
Hơn 1 năm đi qua rồi mà vẫn thấy ớn và sợ!

THCN

Well-Known Member
Gian nan mới biết người thân kẻ hèn.
Đời là thế nên Dreamland đừng trách.
Hãy vượt qua và vươn với tương lai.
Cuộc đời này không ghét bỏ 1 ai.
Niềm vui mới là điều ta tìm thấy!
Chúc Dreamland luôn vui vẻ để box8 luôn có những tiếng cười!
Posted via Mobile Device

01686539527

điều mình thấy vui nhất là cuối cùng cũng tìm đc 1 tình yêu thật sự ;;)
nhưng mình thấy buồn nhất là người mình yêu thì lại ko yêu mình :(
và Cô Đơn nhất là mình ko thể quên tình yêu đó :( ( hình như càng cố quên thì lại càng nhớ nhiều hơn ) . mòn mỏi theo 1 người trong 3 năm mà ko làm cho người đó hiểu tấm LÒNG mình :((
thử hỏi có thằng đàn ông nào nhục như tôi chưa :((