• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐIỀU HẠNH PHÚC VÀ NHỮNG ĐIỀU BUỒN NHẤT BẠN ĐÃ TRẢI QUA

khoa123

Mọi người đừng có làm loãng topic này nữa.Các topic ở box8 hầu như đều bị loãng hết rồi :(
Posted via Mobile Device thì đây là khu vực vui chơi giẢi trí mà chị. Ỡ đây a e siêu nhân đc lõang thoải mái mà. Đâu có nội quy gì đâu( em ko pít) :D

JuRay-Duan

Posted via Mobile Device thì đây là khu vực vui chơi giẢi trí mà chị. Ỡ đây a e siêu nhân đc lõang thoải mái mà. Đâu có nội quy gì đâu( em ko pít) :D

Cậu đùng cãi với cựu Mod box 8 nhé :))

Coi chừng dính thẻ như chơi đó.

Trước đây box 8 phát triển quy củ cũng là nhờ chị PA đấy, cũng bởi ít onl nên box 8 đại loạn.. =))

Bây giờ có TM DL rùi mong box 8 có lại trật tự chút xíu, xả stress là điều cần làm nhưng cũng phải đúng nơi đúng chỗ kẻo lại làm cho các ĐHV stress mất :))

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Vui nhất là ngày con được gặp ba mẹ trên đời này ( my birthday :D )
Buồn nhất là nếu 1 ngày ba mẹ rời xa con :(

Với tình yêu thì thật khó nói vì quá nhiều lúc buồn nhất và vui nhất , chả bít cái nào nhất của nhất :))

DreamLand

Nội quy thì đã đưa ra trong nhiều topic khác nhau rồi !
các bạn nên tự mình thực hiện
Mình cũng nhắc rồi mà
Đừng để tới lúc sự việc trở nên nghiêm trọng :)

Whinny

nhóc nè ăn nói chẳng suy nghĩ gì kả,thía này thì bao giờ mới sang mỹ đc hả chú em.
cố gắng bình tĩnh nèo:)):)):))

THCN

Well-Known Member
Buồn như ly rượu đầy
Không có ai cùng cạn
Buồn như ly rượu cạn
Không còn rượu để say

Buồn như trong một ngày
Hai đứa không gặp mặt
Buồn như khi gặp mặt
Không còn chuyện để vui

Buồn như con chuồn chuồn
Không thích bay thì đậu
Buồn như con chuồn đậu
Không còn nhớ biết bay...

khoa123

nhóc nè ăn nói chẳng suy nghĩ gì kả,thía này thì bao giờ mới sang mỹ đc hả chú em.
cố gắng bình tĩnh nèo:)):)):))
Posted via Mobile Device thịt sự là em ko pít gì về nội quy spam kả? Em thấy topic khác cũng lạc chủ đề mờ,thứ lỗi em nhé :D
1 năm nữa đủ luyện công mà anh :))

DreamLand

chuyện tình đắm say cho tới lúc em đi !...
Với anh, bây giờ vui nhất là PV ! ! !
Từ ngày vào PV là mốc đánh dấu, cuộc đời anh xảy ra bao nhiu chiện !

Nhưng PV luôn biết cách vực anh đứng lên đi tiếp!
Thank all !
Yêu và quý anh em lắm ! ! !

THCN

Well-Known Member
Đêm đêm anh chắp tay cầu
Chúc em phương ấy vơi sầu nhe em
Còn anh thì vẫn đêm đêm
Cầu cho phương ấy em vơi nổi sầu!!!​

saodoingoi142

Moderator
"TÌNH CHỈ ĐẸP KHI CÒN DANG DỠ
ĐỜI MẤT VUI KHI ĐÃ VẸN CÂU THỀ"

Chúc toàn thể anh em PDAViet luôn vượt qua mọi khó khăn_nỗi buồn để có thêm những ngày vui vẻ,tìm đc cho mình niềm hạnh phúc trên bước đường đời đầy trông gai,thử thách này...!!!;;);;)

ahojmimi

hạnh phúc khi được trở về nhà. bao giờ mình mới được hạnh phúc đây :(:)(:)((
buồn nhất là khi xa nhà, không có người thân, một mình bơ vơ đất khách quê người, đêm đông tuyết phủ, 12h đêm vẫn đứng ngoài bến tàu điện ngầm, không biết đi đâu...

JuRay-Duan

Tuy ko phải chuyện buồn nhất nhưng cũng làm mình ... hơi buồn.:(
Biết trước sẽ có ngày này mà..hàizzzz...
"Khi 2 tư tưởng khác nhau, thì chiến tranh sẽ bùng nổ."

Có ai onl ko tâm sự chút? Chuyện bạn bè thôi, ko phải gái gú gì cả.

DreamLand

Duẩn có tư tưởng gì hay không :D chiến tranh ghê hok, sao mình ko nghe tiếng Bom đạn :D
.................

Bị ốm, giờ mới mò dậy :(
Dạo này ngày nào cũng phải có 1 điều vui nhất và 1 điều buồn buồn :D
Vui là lâu lâu không được gặp nàng, nàng gọi cho mình, giọng nàng dễ thương quá làm mình chỉ mún nghe hoài thôi :D
Khi nàng cười, lại càng dễ thương, trừ điệu cười hehe. >:)

Khoaaa

vui nhất khi hoàn thành 1 công việc gì đó cho người khác. buồn nhất là sự cô đơn trống trãi

pk911

Chán ưá,mới pỏ con gẹ cũ,đi ưen con gẹ mới,thấy nhớ con gẹ cũ wa' :((. Pùn ưá ẻm ới :((

vominhchau

Buồn nhất là bị điểm kém vì mẹ đã từng nói với mình là "cho dù mẹ làm việc nặng nhọc thế nào đi nữa nhưng khi nghe con được điểm cao là bao nhiêu mệt mỏi trong người mẹ đều tan biến đi hết"