• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NIMBUZZ phiên bản 2.10 S60v2

DreamLand

Chỉ chỉnh sửa RSc và không làm gì khác !
nếu Việt hóa làm mất chức năng ?!

chungtom123

Posted via Mobile Deviceở phần chat nimbuz anh dịch nhầm phần 'thoát' là 'cho phép phòng' ...

jimmyvn88

Chỉ chỉnh sửa RSc và không làm gì khác !
nếu Việt hóa làm mất chức năng ?!

Mình tét trên cả 7610 và N70 của mình rồi, và nhận thấy rằng lỗi mà Saodoingoi nói thực ra ko phải là lỗi mà do từng dòng máy khác nhau, mình thử cả bản Eng vẫn thế mà

vulongdhnt

Ah. Mình ko có sài bản cuả dreamland. Mình vào trang chủ kiếm bản eng cho 7610 dow về, đưa cho zerolovethuy test, và thử chức năng gọi qua gprs giữa 2 máy(N70 gọi cho 7610, và 7610 gọi cho n70) đều được nè. Các bạn vào trang chủ dow thử bản gốc xem sao.

hóa ra là ổng ko xài bản của DL,vậy mà ổng cứ cãi với mình:|:|

TruBic

Well-Known Member
hóa ra là ổng ko xài bản của DL,vậy mà ổng cứ cãi với mình:|:|
Thành thật xin lỗi bạn, do hiểu lầm.Lần mà mem đó gọi cho mình là dùng nimbuz trên pc nên mình bị nhầm. Mình đã hỏi lại mem zerolovethuy và được biết mem này dùng bản v1 của dreamland Vh thì gọi được. Còn bản 7610 gọi ko được. Tuy nhiên do 7610 ko có 3G nên dùng bản nào đi chăng nữa thì gọi vẫn được nhưng ko có tín hiệu.
1 lần nữa trubic thành thật xin lỗi bạn.

vulongdhnt

Thành thật xin lỗi bạn, do hiểu lầm.Lần mà mem đó gọi cho mình là dùng nimbuz trên pc nên mình bị nhầm. Mình đã hỏi lại mem zerolovethuy và được biết mem này dùng bản v1 của dreamland Vh thì gọi được. Còn bản 7610 gọi ko được. Tuy nhiên do 7610 ko có 3G nên dùng bản nào đi chăng nữa thì gọi vẫn được nhưng ko có tín hiệu.
1 lần nữa trubic thành thật xin lỗi bạn.

ko có ji.anh em hiểu nhầm nhau chút thôi mà.với lại như vậy thì 4room mới fat triển đc chứ.^^=D>

saodoingoi142

Moderator
Vậy là lại phải ngồi nhìn rồi....!!!

Mình tét trên cả 7610 và N70 của mình rồi, và nhận thấy rằng lỗi mà Saodoingoi nói thực ra ko phải là lỗi mà do từng dòng máy khác nhau, mình thử cả bản Eng vẫn thế mà

Tiếc ơi là tiếc! ;;) Hễ có cái gì hay hay một chút thì "chiếc lá 76" lại ko sử dụng đc!!! Đành nhắm mắt làm ghê,ngồi nhìn phần mềm này thôi!Có lẽ cứ để Slick dùng cũng đc!!!