• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

JohnyNguyen

Mãi mới lấp đầy đc 10 trang đấy bác ạ :D

Mình cũng lấy các file dat từ cái Ultimate Belle ấy đấy :D. Cơ mà nó ko tương thích với tiếng Việt thì phải, nên phải mất mấy ngày ngồi sửa lại code để đưa 1 đống đồng hồ, thời tiết, pin sang bản mặc định mod lại từ đầu.
@@ Ờh nhỉ T.T Té ra Boy đã chạy được SPB với tiếng việt rồi àh :D\-/ Lợi hại thế :-ss
Ngày ấy....

.... và bây giờ

Giờ mới đọc được comment của bác :D, ko biết bác giờ còn thích cái themes đó ko nhưng nó đây:

http://www.mediafire.com/?cwdgaacs0qw8gc3

Có mới là phải nới cũ ngay mà :))=)) Ngày ấy a cũng dùng SPB,NdeskLover :"> Giờ về Menu gốc X_X Hix

Chỉnh sửa cuối:

AyTeeZ

Bạn hướng dẫn mình làm cái được không, mình làm hoài không được.

thật ra mình cũng chưa làm được,mấy ngày hôm này đang hỏi mấy ông tây ở dailymobile mà chưa biết cách khắc phục

ace_hp7

Active Member
hehe giao diện mở khoá của mình gần giống Lumia 800

khuyến mại cho mọi ng cái wallpaper

boy_online01

Mình vẫn thích Belle hơn :D. Skin S2UL

Còn đây là wallpaper trong ngày =))

À bác MOD nào để mấy cái ảnh trên #1 vào thẻ spoiler đi. Load đi load lại tốn kb quá.

ace_hp7

Active Member
h m lại quay lại thích mykeylock ,hehe con muỗi chắc vừa bị đập rã cả cánh >:)

Shinai_mikita

cho mình xin cái hình nền đi

Bạn lên wallbase.cc ấy, trang ấy toàn hình đẹp, tha hồ mà chọn ;))
Sau đây là 1 số hình mình hay để làm wall nhất (mỗi ngày 1 hình, khà khà, xoay vòng hơn 1 tháng đấy)

Còn nữa, bữa nào rãnh mình cho thêm 1 lố ;)

Chỉnh sửa cuối:

AyTeeZ

e thử mod chưa ,gần giống khác mỗi cái dòng ngày tháng năm k to như của bno' ,vuốt mượt mà ,mang đi lừa đc :D
e đang xài skin android ics,mấy hôm nzy đang mê mẩn android.anh lấy skin android honey comb mod 7 trang home screen của spb shell ko.ak,có cái skin wp7 khá đẹp mà em chưa test,tý nữa test xem thêm nào,đẹp thì mai em up lên.

ace_hp7

Active Member
e đang xài skin android ics,mấy hôm nzy đang mê mẩn android.anh lấy skin android honey comb mod 7 trang home screen của spb shell ko.ak,có cái skin wp7 khá đẹp mà em chưa test,tý nữa test xem thêm nào,đẹp thì mai em up lên.
tks e nhưng a sợ cái spb lắm ,ram nó tụt nhanh hơn cả ...quần ,đẹp thì đẹp lắm nhưng con 5530 pin ,ram yếu nên k dám ra gió ,hehe

Status
Không mở trả lời sau này.