• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

AyTeeZ

miss làm gì mà menu của miss không có thanh trượt vậy?

hình như đó là skin của mykeylock chứ có phải menu đâu.cách đơn giản để dấu thanh trượt trong menu là xếp các icon vừa đủ 1 menu,muốn nhiều hơn thì dùng menu swich 4x5.cách 2 là dùng theme có thanh trượt theo màu của nền menu,ví dụ như theme wp7 của fsx đấy.

extinctzoo

bạn dùg dk skin untimate belle ak
uk, vẫn đang khốn đốn dịch ba cái lời xàm xàm của mấy lão Mod ghi trong HD nên vẫn chưa up Post mới X_X
p/s: ai "nóng" thi qua cellcustomize xem hàng bằng TA :D

Chỉnh sửa cuối:

AyTeeZ

uk, vẫn đang khốn đốn dịch ba cái lời xàm xàm của mấy lão Mod ghi trong HD nên vẫn chưa up Post mới X_X
p/s: ai "nóng" thi qua cellcustomize xem hàng bằng TA :D
bọn dailymobile vẫn dùng dk,làm theo bọn nó à vào toàn bị out.chắc file đó nặng quá

ace_hp7

Active Member
mới tìm ra page thiết kế logo dạng chữ rất đẹp ,nhiều kiểu chữ và màu sắc ,các bạn có thể làm avatar trong 4rum pda mình hoặc làm logo cho phần mềm đổi logo mạng app logo change ,mình post cái hs của mình cho ae tham khảo ( xin phép mod cho mình ghi địa chỉ http://www.flamingtext.com)

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
hehe Boy giả nai đấy ,cái menu switch với hướng dẫn mod menu của bác NTV_79 chả bị ông ấy vọc nát ra rồi ấy chứ :))

AyTeeZ

hôm trước thấy bên daily có đứa dùng mod menu 4x5 big icon,tìm mãi trên google mà không có.cái của mình chỉ là 4x5 small icon

ohannguyent

em bỏ cái dấu chấm(.) trong ô [/img] đi là nó hiện hình àh nha! Chúc em vui! Sorry vì anh để dấu chấm để trình duyệt khỏi che đi khiến bạn bị nhầm.
ah! Cái này em nên dùng một trang up ảnh khác, mạng
Việt Nam ko nhận các ip của facebook nha!

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.