• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

đơn giản hiệu quả

AyTeeZ

cái này hôm trước em tải trên zedge.net,pop icon hơi to.anh ace ak,em dùng spb ram lúc nào cũng tầm32 mb,còn thoải mái mà

ace_hp7

Active Member
h a dùng mykeylock ,isms , v_menu ,swipe lock dùng thêm cái hình nền lumia vs mấy thứ linh tinh ram h còn hơn 30M nên fai tiết kiệm tí :p

JohnyNguyen

ko co link download ha pro sr minh dug dt cm nen ko co dau
Điện thoại V5 nào mà chả viết được tiếng Việt :-w Bạn đừng ngụy biện nhá :-< Mem cấp 5 sao còn viết bài thế này

Ace thông cảm,mình chỉ làm theo quy định của forum !

có thể bạn đó đang sử dụng tiếng anh
Điện thoại tớ chủ yếu luôn để tiếng Anh,kể cả vậy thì vẫn viết tiếng việt có dấu được bình thường :-w

Chỉnh sửa cuối:

joeD

tiếng anh vẫn gõ tiếng việt được
tui dùng bàn phím baidu bấm quen rồi nên cũng làm biếg đổi qua với lại bạn johny bik thì nói không thì thôi nha nếu bạn dùng fw nc ngoài ko có tv thì sao lúc đó làm sao bn viết đc chữ tv bn lam đc mình sẽ rời bỏ diễn đàn lun

SunshineVietNam

tui dùng bàn phím baidu bấm quen rồi nên cũng làm biếg đổi qua với lại bạn johny bik thì nói không thì thôi nha nếu bạn dùng fw nc ngoài ko có tv thì sao lúc đó làm sao bn viết đc chữ tv bn lam đc mình sẽ rời bỏ diễn đàn lun

Dùng FW nc ngoài vẫn thêm lang vietnamese vào được mà bạn, còn ko thì thêm mỗi bộ gõ vào cũng đc @@

ace_hp7

Active Member
ch bé tí tẹo mà bạn,chuyện nhỏ coi như k có :), Johny cũng chỉ làm đúng yêu cầu mà BQT 4rum đặt ra thôi

Luu_Tan_Vu

mình test nhiều fw nước ngoài nguyên gốc rồi cái nào cũng gõ được chỉ có 1 vài cái thôi. Theme đó mình mua nên mình k share được, bạn ấy chỉ góp ý theo quy định thôi, còn tham gia k là tùy bạn có mất bạn mất mình hay ai cũng vậy thôi. Thích thì tham gia k thì thôi. Mà bị nhắc nhở vậy tự ái thì ..? Mình còn rắc rối hơn vậy nhiều

AyTeeZ

mình test nhiều fw nước ngoài nguyên gốc rồi cái nào cũng gõ được chỉ có 1 vài cái thôi. Theme đó mình mua nên mình k share được, bạn ấy chỉ góp ý theo quy định thôi, còn tham gia k là tùy bạn có mất bạn mất mình hay ai cũng vậy thôi. Thích thì tham gia k thì thôi. Mà bị nhắc nhở vậy tự ái thì ..? Mình còn rắc rối hơn vậy nhiều

cái đó người ta gọi là: nói không chịu tiếp thu,chửi ngu thì tự ái.việc gì các vip mem phải tranh cải.còn ông joe muốn lấy theme đó thì lên zedge.net tìm meego là ra theme đó nhưng là bản demo ko full.

AyTeeZ

h a dùng mykeylock ,isms , v_menu ,swipe lock dùng thêm cái hình nền lumia vs mấy thứ linh tinh ram h còn hơn 30M nên fai tiết kiệm tí :p
ram của v5 là 128 giống con n95 em từng dùng mà n95 trống hơn 110mb,còn x6 với 5233 cfw có trống thì giỏi lắm được 60mb

Mjnhvu

thật ra mình cũng chưa làm được,mấy ngày hôm này đang hỏi mấy ông tây ở dailymobile mà chưa biết cách khắc phục
vậy ahf khi nào lam đc thi share cho anh em với nhé thank

extinctzoo

Oh Lala, Em nó đây:D

p/s: quên cái nofitication của belle nữa :-??, bổ sung sau vậy :p

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.