• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

extinctzoo

Của mình là SPB mobile shell với skin tổng hợp( Mấy cái này cùng nằm trong 1 gói skin belle cho spb mà mình down trên diễn đàn)
Tất cả có 14 trang chia đều 2 khung, ngoài ra còn có thêm 6 trang phụ nữa, nhưng chỉ đưa lên mấy trang chính.
P/S: phần khung quay của các trang đã là 3D nhưng lúc quay giật quá nên không chụp được.
Tiện thể có mod nào đó giúp mình thu gọn mấy cái hình lại.
cái này đến 3 trang phụ lận bạn :)) Other, Ofice, Media :D (của mình post mà, nhìn cái Media player thấy bé Rin là biết ngay =)) )
p/s: rút gọn hình thì đưa vào Spoiler ấy bạn :D

mjnha9

Đang dùng cái themes này thấy đơn giản mà lạ mắt :D

xin theme nay;;)

Last edited by a moderator:

kitavn

Có ai hướng dẫn mình cách remove cái icon pack trong theme không ? Chỉ sử dụng icon mặc định của máy thôi ...

atrau

Có ai hướng dẫn mình cách remove cái icon pack trong theme không ? Chỉ sử dụng icon mặc định của máy thôi ...
bạn dùng siscontent mở theme ra, vào phần application xoá hết đi, kiểm tra lại xem còn sót icon nào thì bung ra, xoá nốt trong resouces

tien2map

Cho em hỏi làm thế nào để có cái đồng hồ HTC và cái mặt trời như thế này ak? Em thấy mấy bác khác có hình đám mây hay gì gì tương tự. Cho em hỏi làm thế nào được như thế ? Thanks các bác

phucthu456

Em muốn hỏi làm tế nào để có cái mặt trời như thế này ạ? Cả đồng hôg HTC nữa. Thanks các bác
Cái đồng hồ hình như là HTC Clock, còn cái mặt trời là thời tiết thôi, nhưng mà cái này chỉ có thời tiết của tàu và 2 quần đảo trường sa hoàng sa của Việt Nam

Nếu bạn muốn thì bây giờ có đồng hồ htc thời tiết việt nam của bác ngoanazor (ko bít viết tên nick của bác đúng ko nữa ;;) ). Cái này hình như cũng có trong 4rum đó.

tien2map

Cái đồng hồ hình như là HTC Clock, còn cái mặt trời là thời tiết thôi, nhưng mà cái này chỉ có thời tiết của tàu và 2 quần đảo trường sa hoàng sa của Việt Nam

Nếu bạn muốn thì bây giờ có đồng hồ htc thời tiết việt nam của bác ngoanazor (ko bít viết tên nick của bác đúng ko nữa ;;) ). Cái này hình như cũng có trong 4rum đó.
Mình không hiểu lắm. Thời tiết đó cài như thế nào ak?

ace_hp7

Active Member
h bạn muốn cài cái đồng hồ HTC với thời tiết bt ,k ghi nhiệt độ và thời tiết thành phố thì cài phần mềm HTC clock
còn muốn hỗ trợ thời tiết các thành phố và nhiệt độ thì phải cài bản HTC chạy trên QT

tien2map

h bạn muốn cài cái đồng hồ HTC với thời tiết bt ,k ghi nhiệt độ và thời tiết thành phố thì cài phần mềm HTC clock
còn muốn hỗ trợ thời tiết các thành phố và nhiệt độ thì phải cài bản HTC chạy trên QT
Cho mình link cả 2 cái đó đi bạn. :) Mình không tìm ra. :(

tien2map

mình chỉ có bản HTC clock thôi , file sis bạn chỉ vc cài đặt là dùng ,nhưng k hỗ trợ thời tiết và nhiệt đọ thành phố http://www.mediafire.com/?8hqm48dbcu5jw7r
bản chạy trên QT mình k dùng ,b qua đây ,tuy nhiên bản này đòi hỏi có QT nên cài đặt và sử dụng rắc rối hơn http://www.pdaviet.net/showthread.php?138134-QT-HtcWeather-by-ngoanrazor
Cám ơn bạn nhiều lắm. Nếu bạn có cái hình nền hay themes như của chủ thớt thì hay quá. Mình thấy có 1 bạn xin màh không ai có. Nếu có thể bạn cho mình xin cái hình nền cũng được Thanks bạn. :)

Chỉnh sửa cuối:

minhthang772

Link bắt đăng nhập bạn ak. Themes icon IP thì mình kiếm xong rồi. Bạn có cái hình nền hoa đào như của chủ thớt không? Cho mình xin. Mình lên gg màh cũng không thấy. :(

share mình cái theme với bạn

Status
Không mở trả lời sau này.