• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

vandoanqc

Cho mình hỏi ngu một cái là post ảnh lên diển đàn như thế nào ạ. Thực sự mình chưa bao giờ làm việc này.!

ace_hp7

Active Member
Cho mình hỏi ngu một cái là post ảnh lên diển đàn như thế nào ạ. Thực sự mình chưa bao giờ làm việc này.!
bạn đăng ký 1 tk của imageshack.us hoặc photobucket.com ,sau đó up ảnh lên rồi chọn dòng direck link ,copy link đấy rồi paste vào phần chèn ảnh trong khung trả lời của 4rum là ok

tien2map

bạn đăng ký 1 tk của imageshack.us hoặc photobucket.com ,sau đó up ảnh lên rồi chọn dòng direck link ,copy link đấy rồi paste vào phần chèn ảnh trong khung trả lời của 4rum là ok
Có soft nào hay cách nào để tắt cái vòng tròn xoay xoay khi ứng dụng chạy ẩn không các bác? Em dùng cái HTC Clocks và giao diện anna cực kì tuyệt vời. Nhưng chỉ mỗi cái là có cái vòng tròn khi HTC Clocks nó chạy ẩn ý. Làm xấu quá. Các bác chỉ giúp em với... :(

ace_hp7

Active Member
k tắt đc nó đi đâu bạn ,cái đấy là effect của máy hoặc là của theme để báo ứng dụng chạy ẩn,bạn thử vào setting / theme đang dùng chọn options effect off ( tắt hiệu ứng theme) xem nó đỡ hơn k ,còn bảo tắt nó đi thì chịu b ạ

Ntv_79

k tắt đc nó đi đâu bạn ,cái đấy là effect của máy hoặc là của theme để báo ứng dụng chạy ẩn,bạn thử vào setting / theme đang dùng chọn options effect off ( tắt hiệu ứng theme) xem nó đỡ hơn k ,còn bảo tắt nó đi thì chịu b ạ

Cái báo app chạy ẩn là nằm trong file gridrood.mif trong resource/apps/ muốn bỏ chung bung FW ra xóa đi bạn à!

YinYang

Active Member
screenshot của mình :D

ace_hp7

Active Member
con này đúng là T_REX đấy bạn thân mếm ,tớ k dám post sợ bị ăn gạch +_+ ,nghịch dại quá làm cái theme tận 46M 8-|:OX_X

ace_hp7

Active Member
Preview 1 theme icon 3D khủng long "ăn thịt" rồi :ar!=D>:p\-/

=)) Ối má, 46M :ar! Khủng long bạo chúa chứ ăn thịt cũng có nhiều loại =)) Cài dùng lag nhiều ko cậu :p

cũng k lag lắm ,lúc cài lâu thôi hình như 5,7p j đấy ,tớ convert entry sang svgb rồi đấy ,k lại đc vì nó khủng quá =)) ,cậu thử tí cho biết k >:)

JohnyNguyen

Preview 1 theme icon 3D khủng long "ăn thịt" rồi :ar!=D>:p\-/
con này T_REX đấy bạn thân mếm ,tớ k dám post sợ bị ăn gạch +_+ ,nghịch dại quá làm cái theme tận 46M X_X8-|:O
=)) Ối má, 46M :ar! Khủng long bạo chúa chứ ăn thịt cũng có nhiều loại =)) Cài dùng lag nhiều ko cậu :p
cũng k lag lắm ,lúc cài lâu thôi hình như 5,7p j đấy ,tớ convert entry sang svgb rồi đấy ,k lại đc vì nó khủng quá =)) ,cậu thử tí cho biết k >:)
8-} 46 Mb là sau khi cài,cậu up lên share hẳn 1 topic đi cho máu 8-} Tội gì ém hàng ;)) Mất công cậu convert rồi làm theme lâu vậy rồi còn gì :p

AyTeeZ

anh ace toàn chơi theme khủng.kiểu này cố gom lúa kiếm con wp7 mà trải nghiệm a ak.

ace_hp7

Active Member
anh ace toàn chơi theme khủng.kiểu này cố gom lúa kiếm con wp7 mà trải nghiệm a ak.
đâu a nghịch ai ngờ cái theme nó dã man quá ,làm xong mới ktra dung lượng tí thì ngất :O

ace_hp7

Active Member
=.= Mà bực thế :-< Theme này bung ra ném vào E mà ko hiện lên trong mục chọn theme :-w Hay là do nặng quá =.= Chả lẽ phải chờ cài 46 Mb này T.T
thôi cố gắng cài vào ngó qua 1 tí rồi remove b ạ ,nặng quá dùng mệt lắm

JohnyNguyen

tớ sợ mọi ng cài vào cháy máy bắt đền tớ ,hjk ,nặng thế này up link boxnet với down = dt thì chỉ có :(( ,cậu thử xem có phê k
http://www.mediafire.com/?1yibu4l78pfwlzz
=.= Mà bực thế :-< Theme này bung ra ném vào E mà ko hiện lên trong mục chọn theme :-w Hay là do nặng quá =.= Chả lẽ phải chờ cài 46 Mb này T.T

thôi cố gắng cài vào ngó qua 1 tí rồi remove b ạ ,nặng quá dùng mệt lắm
Ìh,tớ cài nó mới xuất hiện trong chỗ chọn theme =.= Mà tớ có thấy lag mấy đâu :p Hay là dùng Vmenu nên nó nhẹ thế 8-}

ace_hp7

Active Member
tớ cũng dùng V_menu vuốt êm ru ,chỉ sợ sang N_desk nó lag cho tung chưởng thì bỏ xừ X_X

Status
Không mở trả lời sau này.