• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

Bác ơi cho em xin cái theme này được không . Cái này nhìn giống cái Dark Illusion nhưng nền đen thì phải. Em rất bồ kết mấy cái themes mànos tự tạo 1 ô vuông mờ mờ ngoài Icon :D
cái này là glassblack của s3 mình edit lại cho v5 giống 100%, hàng độc

Ntv_79

Em dùng hàng Share thôi cũng đưa lên đua đòi với anh em. Thanks 2 bác Ntv_79 & Luu_Tan_Vu\-/\-/

Theme này cũng đẹp lắm mà. Share đê!

foreverthuy

Bác jonny ơi , cho em xin cái theme này được không/ Em nhìn mà chảy rãi ra rùi đây này. Thank bác nhé;;)

saccerwin

Bác jonny ơi , cho em xin cái theme này được không/ Em nhìn mà chảy rãi ra rùi đây này. Thank bác nhé;;)
ủa bác jonny nào thế hè....bác jonny thì mình chưa thấy post themes...còn cái themes windown7 thì mình có share ở dưới hình kìa...

Mr_Kjrby

Đây này bạn người ta để link dưới chân ảnh ấy.

Mã:
http://www.mediafire.com/?zwxehqn445dctxo

ace_hp7

Active Member
vẫn theme cũ ,edit lại mấy icon :p ,bon chen tí đỡ bùn

@ saccerwin bạn ẩn hiện nội dung bài viết cho gọn = cách này nhé
...nội dung .....[/SPOILER ] dấu ] cuối cùng viết liền b nha
đỡ phải kéo lâu

Chỉnh sửa cuối:

saccerwin

vẫn theme cũ ,edit lại mấy icon :p ,bon chen tí đỡ bùn

@ saccerwin bạn ẩn hiện nội dung bài viết cho gọn = cách này nhé
...nội dung .....[/SPOILER ]
đỡ phải kéo lâu
uh. thank bác. nha mà.. ủa bác ace...lun là themes Wp7.....đẳng cấp là mãi mãi hĩ....

Status
Không mở trả lời sau này.