• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr_Kjrby

Thấy online suốt mà lười xem quá nhỉ! Ngay bên topic cập nhật theme đó thôi!

Hix từ hôm đầu em tìm cái themes này qua 1 cái SS trong pic của doanmanh86 đã tìm lại từ đầu pic cập nhật rùi ko thấy nên không tìm lại nữa. Không bít mới up. Thanks bác:)

vjetljen

Của mình
cho tớ xin thems này với bạn ơi

ace_hp7

Active Member
khâm phục quá =D>,cái công bác Rồng gắn rồng vào icon dù làm trên soft nào đi nữa cũng khiến ae ngả nón rồi ,làm 100 icon xong chắc cũng đủ ngất trên cây quất rùi :((

nvh2981

Member
theme chơi tết năm con rồng đẹp quá,sao không thấy dragon459 up cho ace dùng mấy ngày tết vậy ta!

SunshineVietNam

My homescreen :)

8-> mới lùng dc cái wallpaper :p, tự nhiên cùng tâm trạng ngày mai lên tàu về nhà nên đem lên đây :p

Dragon459

Manager
Đẹp đó!=D> Show rồi share đê:D
Bác thông cảm.chờ em trong thời gian tới em sẽ up để ae chơi tết.lí do thì em có nói ở nhà riêng của bác rồi đó :p
úi trời nhìn cầu kỳ wá . Nên đặt tên cho nó là Ana dragon :))
bạn đoán khá là chính xác. tên nó hơi dài AnnaDragonWP7 TwinklingM

khâm phục quá =D>,cái công bác Rồng gắn rồng vào icon dù làm trên soft nào đi nữa cũng khiến ae ngả nón rồi ,làm 100 icon xong chắc cũng đủ ngất trên cây quất rùi :((
Tớ mất 2 ngày để ngồi tìm hình ảnh rồi vẽ con rồng đó.rồi tham khảo ý kiến của ba tớ về màu sắc của nó.tạm thời chưa add được icon app nào.tất cả số số icon trên hình là icon tớ đã add.
theme chơi tết năm con rồng đẹp quá,sao không thấy dragon459 up cho ace dùng mấy ngày tết vậy ta!
Các ae thông cảm.lí do nhiều hơn lí trấu ấy.
nhưng quả thật là mấy hôm nay thiếu ngủ nên chưa thể là tiếp để up cho ae ngay được
Sẽ cố gắng edit rồi gửi tới anh em sớm nhất để có 1 theme chơi tết đáng nhớ nhất.^^

@SunshineVietNam: mình nghe Johny bảo nhà cậu trên này mà.
Chúc thượng lộ bình an.Vui vẻ và đừng quên ae PDAVIET trong những ngày tết nhé.^^

SunshineVietNam

@Dragon: Theme ấy đẹp thật, nhưng mà ngồi vẽ hết apps phổ biến thì cũng mệt ++. Nếu mệt quá thì chỉ cần vẽ những icon chủ yếu thôi :D, cái nào chưa có thì cho vào folder chứ ko trưng ra ^^, ae dễ tính cả mà :), quan trọng là công sức ng làm bỏ ra thì đáng quý lắm rồi :D

Tớ chỉ học ở HN thôi, còn nhà tớ ở HT mà ++, a Johny này thì thật :puke!

Ntv_79

Bác thông cảm.chờ em trong thời gian tới em sẽ up để ae chơi tết.lí do thì em có nói ở nhà riêng của bác rồi đó :p

Thông cảm dzề! Chịu khó thức đêm mà hoàn thiện đê!=D> Ai bảo sâu hàng sớm.:D
Chắc cũng biết nhiều vzụ các tác giả show hàng sớm rồi nhỉ. Áp lực tứ tung đó. Còn gạch đá nữa ýX_X

Anh em cổ vũ nào=D>=D>=D>

Dragon459

Manager
bác nói thế oan em quá.show chơi thôi mà ^^.em đâu có biết các ae lại thích đến như thế đâu.

ace_hp7

Active Member
bác nói thế oan em quá.show chơi thôi mà ^^.em đâu có biết các ae lại thích đến như thế đâu.
cậu gửi tớ 1 cái entry về nghiên cứu đê ,nếu làm đc thì tớ mod cho 1 ít icon ,nếu k đủ trình thì nhường lại cho cậu >:)

Dragon459

Manager
cậu gửi tớ 1 cái entry về nghiên cứu đê ,nếu làm đc thì tớ mod cho 1 ít icon ,nếu k đủ trình thì nhường lại cho cậu >:)

cậu add yahoo tớ đi.rồi qua đó cùng làm.tớ cũng đang add để nhờ bác NTV add vào theme.
À quên,note thêm chút rồi ngồi add tiếp
mình là mình nghe rất nhiều thông tin rồi SunshineVietNam ạ.^^
:)):)):))

Dragon459

Manager
hic, mất điện roài. Ae cứ design icon, mai mình add vào theme vậy.
hì hì.em đang cố gắng hết cỡ,
đã lôi kéo được ace add giúp nữa.nhưng tình trạng báo động là dung lượng theme tăng lên dữ dội.vì con rồng em làm nặng quá. :p

hì hì,em đã add xong 127 icon.
còn 10 icon gửi cho ace thì có lẽ sáng mai sẽ ngồi làm nốt.vì thấy ace có vẻ không thạo việc lắm.như thế là được gần 140 icon.cũng gọi là tạm để dùng.

G9 cả nhà.Chúc cả nhà ngủ ngon

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.