• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

ace_hp7

Active Member
30 cái , xong lâu rồi bồ tèo ,convert sang svgb chỉ còn 60k / cái cũng đỡ hại máy hơn :D tí gửi cho xem

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

vẽ icon bằng app nào vậy inskape hay ai, nếu inskape thì icon hay bị răng cưa và k mịn vì thế bây giờ mình ngại edit icon lắm từ khi icon anna ra đời và mấy dạng tương tự

phuongnponline

=D> Cho ké vài tấm

hunterviet

Well-Known Member
themes đẹp

Bác ơi share cái này đi :D

hic, đẹp vãi tè, cám ơn bác ace__hp7, cái này đã full icon chưa bác, bác làm tỉ mỉ hết cho em nokia đi, hihi, phải nói là đẹp vô sờ đối

ace_hp7

Active Member
hic, đẹp vãi tè, cám ơn bác ace__hp7, cái này đã full icon chưa bác, bác làm tỉ mỉ hết cho em nokia đi, hihi, phải nói là đẹp vô sờ đối
theme WP7 1102 hả pro,full thì chắc k full đc ,vì icon mình k vẽ đc ,toàn search rồi mod lại ,app thì nhiều mình chỉ cố gắng làm cho nó tương đối đc thôi

Ntv_79

hì hì.em đang cố gắng hết cỡ,
đã lôi kéo được ace add giúp nữa.nhưng tình trạng báo động là dung lượng theme tăng lên dữ dội.vì con rồng em làm nặng quá. :p

hì hì,em đã add xong 127 icon.
còn 10 icon gửi cho ace thì có lẽ sáng mai sẽ ngồi làm nốt.vì thấy ace có vẻ không thạo việc lắm.như thế là được gần 140 icon.cũng gọi là tạm để dùng.

G9 cả nhà.Chúc cả nhà ngủ ngon
=D> Cỡ 200 apps/games là ổn roài. Thực ra bên nước ngoài họ làm nhiều nhưng một số cái ace PV mình cũng không dùng nên có thể ít hơn nhưng lại full hơn đó vì mình biết mình dùng gì mà:D Chuẩn bị có hàng nhỉ! Đêm qua tự nhiên mất điện vậy là tèo luôn.:-??

ace_hp7

Active Member
=D> Cỡ 200 apps/games là ổn roài. Thực ra bên nước ngoài họ làm nhiều nhưng một số cái ace PV mình cũng không dùng nên có thể ít hơn nhưng lại full hơn đó vì mình biết mình dùng gì mà:D Chuẩn bị có hàng nhỉ! Đêm qua tự nhiên mất điện vậy là tèo luôn.:-??

hwa em ngồi 1 tiếng rưỡi làm đc 30 cái :D , Rồng 3 tiếng đc 120cái :))

Dragon459

Manager
Thêm 1 bộ theme mới Anna Queen Twikling. Hàng "tạm thời chỉ show nên các ae chỉ xem thôi nhé"

Status
Không mở trả lời sau này.