• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr_Kjrby

Đâu chẳng thế bạn. Show của mình nè!

Lung linh chưa? Thik thì share luôn tại đây.

Nhưng mà Icon ứng dụng thiếu nhiều quá :-s. Nhìn qua đã thấy ko có OperaMini, Slick, TTpod...

boy_online01

Nhưng mà Icon ứng dụng thiếu nhiều quá :-s. Nhìn qua đã thấy ko có OperaMini, Slick, TTpod...

Ko phải thiếu đâu. Tại tác giả add sai UID ấy mà. Mình bung ra vẫn thấy có icon TTPod, UCweb,... nhưng máy mình cũng ko hiện.

Luu_Tan_Vu

Bạn này dùng Sym^3 thì phải. Không trưng bày screenshot sym^3 tại đây nhé! Để tránh hiểu lầm, thắc mắc. Đây là khu vực chỉ S60V5!

hèn chi nhìn k kĩ cứ tưởng v5 mà cái theme mà ind190 đã k làm cho v5, cứ tưởng có người leech nó. Nhìn cái social là biết s3 rồi.

Luu_Tan_Vu

Cái trên Share được ko bạn ơi. Cái đấy có giống cái này không nhỉ :-s Nếu không giống có ai có themes dưới mà share được thì cho mình xin nhé :).
khác co cái nền thôi mà

Last edited by a moderator:

Mr_Kjrby

Căn bản là mình chưa có. Không chỉ khác nền đâu. Cái dưới theme có độ trong hơn và menu khác đấy ;) Xem pic tổng hợp cũng không thấy themes này. Cái hình kia lấy bên pic fw của doanmanh86 :D

Ntv_79

Căn bản là mình chưa có. Không chỉ khác nền đâu. Cái dưới theme có độ trong hơn và menu khác đấy ;) Xem pic tổng hợp cũng không thấy themes này. Cái hình kia lấy bên pic fw của doanmanh86 :D
Nếu không nhầm thì nó là theme Metal .. đấy! Múc cái bộ icon khác vào thôi! Mà cái bộ icon đó từ lâu lắm roài.

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Kjrby

Nếu không nhầm thì nó là theme Metal .. đấy! Múc cái bộ icon khác vào thôi! Mà cái bộ icon đó từ lâu lắm roài.

Cái metal này mình thấy rồi :D cả cái wall metal cũng thấy rồi cơ mà cái kia nhìn nó đẹp :).

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.