• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

Dragon459

Manager
Có link không? Mình chỉ nhớ cái FlipClockBlack nó là ứng dụng flash làm đồng hồ chơi thôi đâu phải widget ngoài hs!
em k có bác ạ.^^ bác qua bên DS là có đấy.em thử xài rồi nhưng đi theo theme k hợp nên k dùng

Ntv_79

Bạn up bản màu trắng rồi và Thứ là tiếng. Thôi tiện up cả 2 bản trắng, đen, tiếng Anh luôn vào đây!
Mượn tạm screenshot sym^3

Download

Chỉnh sửa cuối:

saccerwin

scaled.php

scaled.php

scaled.php
Úp ảnh bằng mobile chán thiệt chả thấy hiện ảnh gì cả.pc cục mạng bị hư.chán quá đi hu hu

Last edited by a moderator:

Dragon459

Manager
post mà bỏ hết mã Http thì sao mà hiện được.
căn cứ vào link trên tìm được mấy hình này.chắc là đúng

babykid

các pro chho em hỏi ngu cái, em muốn up hs lên chơi mà ko up hình lên đc, các pro chỉ em với ~X(~X(~X(~X(~X(

ace_hp7

Active Member
các pro chho em hỏi ngu cái, em muốn up hs lên chơi mà ko up hình lên đc, các pro chỉ em với ~X(~X(~X(~X(~X(
bạn đăng ký 1tk trên mấy page up ảnh như Imageshack.us , photobucket.com , sau đó up ảnh của bạn lên ,copy cái direct link ( dòng thứ 2) ,sau đó paste vào cái tab insert image trong khung post bài của 4rum là xong

saccerwin

Đua đòi 1 tí cho nó máu

dạo này anh em hướng quá ta....cái hình nền với cái đồng hồ hợp với themes của bác đó tiện thể share cái đồng hồ wiget đi......(máy mình không có wiget có chi xin dùm cho những người thích đồng hồ đó của bác)...tiện thể làm lun tiếp tục chương trình đổi gió tiếp nào

YinYang

Active Member
[/SPOILER]
dạo này anh em hướng quá ta....cái hình nền với cái đồng hồ hợp với themes của bác đó tiện thể share cái đồng hồ wiget đi......(máy mình không có wiget có chi xin dùm cho những người thích đồng hồ đó của bác)...tiện thể làm lun tiếp tục chương trình đổi gió tiếp nào

Máy ông này k có widget nên chơi widgetizer. nhìn qua cứ tưởng đổi máy # >:)

saccerwin

Máy ông này k có widget nên chơi widgetizer. nhìn qua cứ tưởng đổi máy # >:)
thì c5-03 muốn có wiget lắm chứ nhưng chả có ah...dành dùng cái widgetizer nhái chơi cho vui thôi....đổi gió mà....ước gì con này có wiget thì đc biết mấy....

Status
Không mở trả lời sau này.