• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

SunshineVietNam

Lần đầu tiên ngồi vẽ icon ++. For Valentine @@

Pic 1 thì lấy ý tưởng từ theme mới của a Rồng :D

Pic 2 có vẻ hơn cái trên ^^

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Lần đầu tiên ngồi vẽ icon ++. For Valentine @@

Pic 2 có vẻ hơn cái trên ^^

shunshi thử cho cái khung trái tim to hơn nữa để icon nằm lọt bên trong khung đo có lẽ sẽ hay hơn.\-/
hay là shushi thử leech sang bộ nền này coi sao.định làm bộ này để tặng mọi người trong dịp valen nhưng thiếu thời gian

Chỉnh sửa cuối:

saccerwin

shunshi thử cho cái khung trái tim to hơn nữa để icon nằm lọt bên trong khung đo có lẽ sẽ hay hơn.\-/

Rồng nói đúng đó bỏ icon vô trái tim thì đẹp hơn.shushi thử lấy bộ icon cutai pro bỏ vào trong hình trái tim đi

Chỉnh sửa cuối:

saccerwin

cầu mong tối ni thiên thần tình yêu bắn mũi tên trúng em nào để tối đi chơi với mình thì hay bít mấy...valentin mà mình kô có em nào ah..ở nhà 90% đêm nay quá hix hix

vdthuan

Rồng nói đúng đó bỏ icon vô trái tim thì đẹp hơn.shushi thử lấy bộ icon cutai pro bỏ vào trong hình trái tim đi

Cho mình xin theme này đi, cám ơn nhiều.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.