• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

w2k

của các pác nè -> DOWLOAD

w2k

Khổ quá chầu trực mãi mới thấy cái đường link download, bác đi vắng đâu làm ae dài cổ rồi

mình chỉ post dùm chủ theme thui.:D mình có theme này nhưng cài vào bị la nhìu quá nên remove

van108

Thấy box post hình vui quá nên mình cũng tham gia cho vui!!!

Shi by T7 ( Premi

Fissure by t7 ( Premium theme)

cho em xin cái themes này với cái font anh nhé \-/

cho minh xin 2 theme nay duoc ko ban .thank ban rat nhieu

narus

Theme Nexus 1 của IDN190. Mặc dù có icon SVG nhưng không đầy đủ và không hợp lắm nên mình dùng bản icons default luôn

Chỉnh sửa cuối:

bvht

thêm sự lựa chọn cho bạn đây :D thank
chúc vui :D

Bạn ơi Theme đẹp và Font chữ cũng đẹp quá. Bạn cho mình hỏi là Theme này là đã bao gồm Font chữ hay là mình phải đưa Font chữ vào vây. Bạn làm ơn cho mình xin Theme này nha, nếu có luôn Font chữ này thì cho mình xin và được thì nhờ bạn hướng dẫn mình làm kiểu Font chữ này với . Thanks.

z01222282682

Bạn ơi Theme đẹp và Font chữ cũng đẹp quá. Bạn cho mình hỏi là Theme này là đã bao gồm Font chữ hay là mình phải đưa Font chữ vào vây. Bạn làm ơn cho mình xin Theme này nha, nếu có luôn Font chữ này thì cho mình xin và được thì nhờ bạn hướng dẫn mình làm kiểu Font chữ này với . Thanks.
của bạn đây :D có file hướng dẩn cách thay font đó,đọc kỹ hướng dẫn xử dụng trước khi dùng nha:D thank
chúc vui :D:D
http://www.4shared.com/file/241502119/43ef3732/cach_cai_font.html
http://www.4shared.com/file/241502130/805ed14/NokialinoTheme-by-Bandez1.html

troly

Well-Known Member

font này có đọc được tiếng china kô nhỉ? với loại font này khi việt hóa thì đau mắt phải biết:)):)):))

z01222282682

font này có đọc được tiếng china kô nhỉ? với loại font này khi việt hóa thì đau mắt phải biết:)):)):))

font này không hở trợ tiếng Trung,nhưng hỗ trợ các ký tự này đó bạn :D:D
Nguồn tinhte.net