• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

love2001

Đẹp mà không trói lóa !

Biết nói gì ngoài 4 chữ ∶ " Đơn giản mà đẹp "

cho minh xin cai font duoc khong bac?tien the cho minh cai thame luon nha thank bac!xin loi mod do unikey bi loi nen khong the go co dau!

love2001

Góp vui với mọi ng:D .Themes Mosaic Mad 2.01_3rd

cho minh xin cai font luon nha bac?

pekuon

Tiếp những screen shot của bộ themes mình đang dùng ...

Bạn ơi cho mình hỏi làm sao để tắt hết mấy mục (mục lịch, dừng tìm wlan,tìm internet..) ngoài màn hình chủ được vậy?

narus

Vào Menu->Tools->Modes->Homes screen applications->Enabled applications sau đấy thích hiện cái gì thì đánh dấu vào, muốn bỏ cái gì thì bỏ đánh dấu

NguyenTu

Super V.I.P
@All: nếu các bạn show screen và kèm theo hình nền hoặc themes các bạn cài đặt,.... để các mem khác "bắt trước" thì sẽ hay hơn đó!!

Faint

Không ngờ box vui vẻ đến thế, xin anh chị em khi vào đây chịu khó up thêm cái link dow để cho mọi người khỏi xin nhé!
Thân!

batluudanh88

Bạn ơi cho mình hỏi làm sao để tắt hết mấy mục (mục lịch, dừng tìm wlan,tìm internet..) ngoài màn hình chủ được vậy?

bạn vào mục setting > general > personalisation > stanby mode > chổ Active standby bạn chọn là off la ok

narus

Theme Black And Red by Dhanusaud (Free)
Mình rất thích 2 màu đỏ và đen kết hợp, thêm cái hình nền xe Ferrari màu đỏ luôn cho hợp với theme