• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Bo0Bo0

Chưa kịp chụp nhiều thôi tạm cái màn hình trước nhá

duylinh27884

Moderator
Theme và hình nền, hình nền hơi khác so với bạn ý
THEME

Tuyệt woá rùi,có cái hình nền này edit vào cái theme của bạn share mần ra kái theme giống của bạn í dễ hoi mà,chủ yếu là cái hình nền hoi,bồ kết cái hình nền nhất!tối hôm wa sếch con puca cả buổi mà ra toàn mấy con hơi bị xấu ko có con nào "xinh" nhìn dễ ghét như con này.đa tạ bạn nhá.:D

kiengcanno1

bạn edit rùi up lên lun nha,cho con hàng xóm chắc nó kết lắm đây ;;)
tiện thể up cái hình đầy đủ cho bạn :))

Chỉnh sửa cuối:

Bo0Bo0

^^ lâu k vào topic này thấy tự dưng theme mình hot thế kia trời
Ai edit đi.mình chỉ thích hình nền thôi nền theme nữa thì nhìu lúc rối mắt lắm..nói thật đấy

duylinh27884

Moderator
bạn edit rùi up lên lun nha,cho con hàng xóm chắc nó kết lắm đây ;;)
tiện thể up cái hình đầy đủ cho bạn :))

Dđ mình giới hạn dung lượng up lên trong khi cái theme mình edit xong mấy mb lận,bạn để email lại đi mình send luôn cho tiện,há!cám ơn các bạn đã nhiệt tình chia sẽ.

Chỉnh sửa cuối:

DinhTuan

Dđ mình giới hạn dung lượng up lên trong khi cái theme mình edit xong mấy mb lận,bạn để email lại đi mình send luôn cho tiện,há!cám ơn các bạn đã nhiệt tình chia sẽ.

up qua host vietup.com luôn đi bạn
hình mình không có quảng cáo, không có chữ pucca nè

duylinh27884

Moderator
up qua host vietup.com luôn đi bạn
hình mình không có quảng cáo, không có chữ pucca nè

Sao các bác tìm đâu ra đc nhìu hình này hay thía?hôm wa mình seach cả buổi mà ko ra đc con nàoX_X cái theme mình up lên là hình đầu tiên kiepngheo share đó,hình này nhí nhảnh ghê chắc phải làm thêm vài kiểu icon khác nữa woá!:D

DinhTuan

Sao các bác tìm đâu ra đc nhìu hình này hay thía?hôm wa mình seach cả buổi mà ko ra đc con nàoX_X cái theme mình up lên là hình đầu tiên kiepngheo share đó,hình này nhí nhảnh ghê chắc phải làm thêm vài kiểu icon khác nữa woá!:D

google đó bạn. chỉ 1-2p thôi

Chỉnh sửa cuối:

Bo0Bo0

google tí là ra mà bác..tìm theme thì không có đâu
E chỉ thích để hình nền thôi..để hình này ở trong nhìu lúc nhắn tin màu chữ trùng màu tóc Pucca k đọc được

kiengcanno1

E chỉ thích để hình nền thôi..để hình này ở trong nhìu lúc nhắn tin màu chữ trùng màu tóc Pucca k đọc được

chữ màu trắng nhưng hơi khó nhìn thật,bạn duylinh27884 thử lấy cái nền menu khác xem :D

duylinh27884

Moderator

Tớ thì thích dùng theme hơn,kết hình nào thì edit với theme mình khoái khẩu tạo ra 1em mới rồi cài lun,mỗi người 1sở thíx:D đa số theme của mìh thì nền đen chữ trắg là nhìu bạn kiengcanno1 thấy chữ màu trắng khó đọc thì tìm 1theme nào đó có chữ màu đen hoặc đỏ rồi add hìh vào và dễ koi ngay thôi mà.:-?

DinhTuan

chữ màu trắng nhưng hơi khó nhìn thật,bạn duylinh27884 thử lấy cái nền menu khác xem :D

Tớ thì thích dùng theme hơn,kết hình nào thì edit với theme mình khoái khẩu tạo ra 1em mới rồi cài lun,mỗi người 1sở thíx:D đa số theme của mìh thì nền đen chữ trắg là nhìu bạn kiengcanno1 thấy chữ màu trắng khó đọc thì tìm 1theme nào đó có chữ màu đen hoặc đỏ rồi add hìh vào và dễ koi ngay thôi mà.:-?

các bạn dùng phần mềm color edit, để thay đổi màu font lúc soạn tin nhắn là ok