• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.

Multi

Có bác nào có những loại nhạc chuông độc đáo, ví dụ như tiếng còi 113,hay tiếng chim hót,tiếng chuông đồng hồ cơ... không cho tôi xin

h8k5

hi,có ai có bài quảng cáo cho xe mio mới không? cho mình với nha, cảm ơn nhiều

Banghoadao

Có bác nào có nhạc chuông bài Đám cưới chuột của nhóm Gạt tàn đầy không?
Em đang tìm hộ thằng bạn nhạc chuông của Champion league mà chưa kiếm được.
BÁc nào có cho em xin nhé! Xin đa tạ các bác trước!:D :D :D :D :D

2 Bài bsc cần đây, nhưng mà bài Champion league em chỉ có 1 đoạn nhạc midi thui, bác xài đỡ nhé ;)

Dam Cuoi Chuot - Gat Tan Day

Champions League

Longkt

Có bác nào có nhạc chuông bài Đám cưới chuột của nhóm Gạt tàn đầy không?
Em đang tìm hộ thằng bạn nhạc chuông Champion league mà chưa kiếm được.
BÁc nào có cho em xin nhé! Xin đa tạ các bác trước!:D :D :D :D :D

Đây nhạc chuông Champion league của bạn đây.
1 file đuôi .amr và 1 file đuôi wav

Nếu hài lòng thì nhấn nút
nhé bạn.

tinh_la_gi

Administrator
Topic yêu cầu nhạc MP3

TLG xin yêu cầu những bài nhạc có trong bộ phim " Đất Phương Nam "
Ngoài bài hát "đất phương nam" còn rất nhiều đoạn trong phim có các bài "vọng cổ" - dân ca ... nghe rất phê ... không biết anh em nào có xin up lên giúp !
Thank!

Huycl2507

Cho mình xin nhạc chuông bài : Anh chỉ là hình bóng của người khác nha ( có luôn nguyên bài nhạc thì hay lắm ) . Thank

Zenki

Super V.I.P
Bạn nào có bài "Pằng păng pa lăng" Full kô ? Hình như nhạc dance thì fải. Bạn nào có share với nha. Cảm ơn nhiều :)

Longkt

Bạn nào có bài "Pằng păng pa lăng" Full kô ? Hình như nhạc dance thì fải. Bạn nào có share với nha. Cảm ơn nhiều :)

Bài của bạn đây, tuy nhiên đây chỉ là 1 đoạn nhạc chuông rất hay, không có bản full

Status
Không mở trả lời sau này.