• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungnokia3300

Well-Known Member
năm mới các bác ơi
có bày(tết tết tết , tết đến ròi,.....tết đến trong mội nhà.)
mình không nhớ tên bày hát.

Đó là bài Ngày Tết Quê Em

@ lyhung: Ít ra thì bác cũng phải biết tên ca sỹ biểu diễn chứ. Có rất nhiều bài có cùng tên với bài này nhưng mà lời hoàn toàn khác với lời bài bác yêu cầu

qwerty1

Bài này của Tam ca áo trắng đấy bác, mỗi khi sắp tết về nghe bài này thấy lòng cứ nao nao sao ấy.

18S67705

Hàng host đê..........các bác làm ơn kiếm giùm mình bài này với.bài này rất hay nhưng mình k biết tên bài hát,hy vọng bac' nào đã nghe rồi thì tìm giúp em với...hinh như là bài ngựa hoang-remix lại,mình đã tìm bài Tay Súng Ba Vang nhưng k phải,bài này k có tiêng súng như bài đó....các bac' tim` giúp minh với...thanks các bác nhiều....

ok, em rất kết bài này, bác nào có full cả bài này (không hải remix) thì cho em xin với.....

hanemnhieu

Active Member
ngày tết quê em chứ gì nó đây: Ngày tết quê em-Mây Trắng

Cảm thấy có ích thì bấm vào nút thank bên dưới cho mát lòng mát dạ nhé:))
Link die pm lại cho tui
Link bac Hùng nokia bị ngóm, tui có nên post luôn

Chỉnh sửa cuối:

ngheovihifi

có bác nào có chuông "keo dính chuột " ko...cho em với. thanks

à quên, cả chuông "đại ca ơi có điện thoại" hay "bẩm cụ...cụ có điện thoại"và "hugo...anh có tin nhắn đấy nhé" thì share cho em với

Last edited by a moderator:

Thangdq

à quên, cả chuông "đại ca ơi có điện thoại" hay "bẩm cụ...cụ có điện thoại"và "hugo...anh có tin nhắn đấy nhé" thì share cho em với

Bạn vào đây tìm nhé, nhiều lắm đấy. Lần sau bạn chú ý tìm kỹ nếu không có mới post bài yêu cầu nhé.

huuquan

Có ai có bài: "Chuyện tình hoàng tử đại dương" do Lưu Việt Hùng ca không?
Cho mình xin với.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Có ai có bài: "Chuyện tình hoàng tử đại dương" do Lưu Việt Hùng ca không?
Cho mình xin với.

Nó nè bạn ơi
Mã:
mms://sonic200.com/cakhuc/Nhac%20Viet/nhac%20viet%20nam/Luu%20viet%20hung/[s200]04_LuuVietHung_ChuyenTinhHoangTuDaiDuong_NiNguyen.wma

Bạn hãy dùng flashget để down nhé

Chỉnh sửa cuối:
L

lyhung

Guest
@ lyhung: Ít ra thì bác cũng phải biết tên ca sỹ biểu diễn chứ. Có rất nhiều bài có cùng tên với bài này nhưng mà lời hoàn toàn khác với lời bài bác yêu cầu[/QUOTE]

Bác có thể search bằng lời bài hát được kg?Vì mình không biết tên ca sỹ.Cám ơn bác nhiều

O2xdaII

ai cần thì thank mình 1 cái nhé!

ngheovihifi

cám ơn bác o2xdaII nhiều nhiều...nhưng bác có chuông ke dính chuột mà giọng Bắc nói không? em cần cái đó...cám ơn bác trước.chúc năm mới sức khỏe hạnh phúc....

Chỉnh sửa cuối:

Hungnokia3300

Well-Known Member
Em muốn tìm bài Tuyết yêu thương của Young Uno đuôi amr ạ

Đây nè bạn ơi.
Mã:
http://www.4shared.com/file/7887377/7cd84d81/Tuyet_Yeu_Thuong.html
Pass là pdaviet.net nhá

Sao bạn không lấy bài dạng mp3 có phải phổ thông hơn không?

Chỉnh sửa cuối:

pca

bác nào có bài Buzzy Bus - You don't stop-remix share cho mình với thanks các bác nhiều...

malanh

bạn nào có nhạc chuông của wwe cho mình xin nha, càng nhiều càng tốt, mình tìm hoài kô thấy...

O2xdaII

gửi người tôi yêu!

cám ơn bác o2xdaII nhiều nhiều...nhưng bác có chuông ke dính chuột mà giọng Bắc nói không? em cần cái đó...cám ơn bác trước.chúc năm mới sức khỏe hạnh phúc....

để mình về tìm lại sau nhé! mình ko up đc nhiều!các bạn ơi nghe thử này đi rùi thank mình nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.