• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

ThaiKien

Super V.I.P
có ai cho em xin lại crây hay cờ-rờ của trò Digital Smoke Solitaire City đc ko ạ,bản em đang xài, nó toàn báo là "bạn đang xài bản ko hợp pháp" ... hic hic, trò này chơi hay vậy :(

Mình up lại cho bạn phiên bản đã được CR.

dOOyOusEE

Cảm ơn MOD ThaiKien,nhưng cho em hỏi là bản này có chơi thoải mái đc ko? Chứ bản bác PhamQuang đưa lên chơi đc ~2 ngày là nó báo ko hợp pháp ngay :(

banhbaonong

Mình down cái Billard Master 3.0 về nhưng không làm sao chơi được trên Universal . Chọc chỗ này nó lại nhảy thành chỗ kia ( các soft còn lại không bị vấn đề này ) đã thử cân chỉnh lại màn hình nhưng vẫn không được. Có cách gì khắc phục không mọi người ??

dOOyOusEE

Cảm ơn MOD ThaiKien,nhưng cho em hỏi là bản này có chơi thoải mái đc ko? Chứ bản bác PhamQuang đưa lên chơi đc ~2 ngày là nó báo ko hợp pháp ngay :(

em chơi đc ~5 phút là nó báo lỗi ngay :( ai bít cách khắc phục thì chỉ dùm em đi
ko thì cho em xin Gamebox Solitaire của PDAmill nhé,trong 4rum chỉ có bản 2 thui :(
cảm ơn truớc ạ

Chỉnh sửa cuối:

ThaiKien

Super V.I.P
em chơi đc ~5 phút là nó báo lỗi ngay :( ai bít cách khắc phục thì chỉ dùm em đi
ko thì cho em xin Gamebox Solitaire của PDAmill nhé,trong 4rum chỉ có bản 2 thui :(
cảm ơn truớc ạ

Bạn sử dụng dòng mày gì? Mình up lên cho bạn PDAmill GameBox Solitaire v4.0.28 dành cho QVGA nhé.

hung1406

Có bro nào có Game Secrets Da VinCi ( mật mã Da Vinci) không ạ! Cho e cái đường link với. Thấy Game này có vẻ hay phết! Cảm ơn các bro nhiều! :) =D>

domdom

Các anh chị có game bejewelII cho PPC hôn ? Nếu có cho em xin và chỉ em cách sử dụng luôn nghe . Cám ơn dài dài

Damo4ever

Cho mình hỏi có trò Bookworm (tìm từ tiếng Anh) hoặc trò khác tương tự trên PPC không ? Cho minh xin link download.

namvnd

Các bác cho em hỏi, hiện em đang chơi trò Tower mogul v1.2.1 nhưng lúc chơi không thể nào chữa được cháy khi cháy trong tòa nhà hay lúc tòa nhà bị đặt bom cũng vậy, em cũng đã xem trong trang chủ của trò chơi thì hình như có bản update mới, đã sửa những lỗi đó. Vậy có bác nào có thể giúp để có thể down được bản update đó không, nếu có đầy đủ luôn để cài lại thì đa tạ quá! Thanks!!!

SWASHBUCKLER

Ặc sao o thây' trò WARCRAFT nhỉ.Hồi sáng còn mà. Bác nào thương mình post lại link nhé...

NguyenNhan

Pocket Puppy 1.0

Nuôi thú ảo trên màn hình PPC

START DOWNLOAD

Link die rùi.Bạn ui up lại giúp nha.Mình thấy cái gamenày nó vui vui.Thanks

asutaka3

các đại ca ngày càng up ít game tươi mát,chán quá.em cũng muốn đóng gốp nhưng trang web nào cũng đòi credit card

Status
Không mở trả lời sau này.