• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

Phoenix

các sư huynh cho mình hỏi là mình có thể chơi game dòng Symbian trên pocket pc được không vậy? google mải mà không thấy có câu trả lời nào

Sao bạn lại hỏi một câu không đáng hỏi thế nhỉ? :-? :-? :-?
Game thuộc dòng nào thì chơi trên dòng đó thôi chứ.:O :O :O
Điều quan trọng là bạn phải phân biệt được SYMBIAN là symbian còn PPC là pocket PC (dùng Windows Mobile) :D

AnhTu

Super V.I.P
các sư huynh cho mình hỏi là mình có thể chơi game dòng Symbian trên pocket pc được không vậy? google mải mà không thấy có câu trả lời nào

Sao bạn lại hỏi một câu không đáng hỏi thế nhỉ? :-?:-? :-?
Game thuộc dòng nào thì chơi trên dòng đó thôi chứ.:O :O :O
Điều quan trọng là bạn phải phân biệt được SYMBIAN là symbian còn PPC là pocket PC (dùng Windows Mobile) :D
Có một số game đang chơi Symbian (dạng java) có thể chơi được trên PPC đấy :p nhưng số lượng không nhiều lắm.

Boykinhdi

Cho mình hỏi với.Mình cài trò WWP vào PPC nhưng ko có nút bắn.CŨng ko chỉnh được luôn.Có bác nào biết chỉnh thì chỉ cho mình với.Mình đang xài Qtek S200 (WM6)

h2_viethoang

Cho mình hỏi với.Mình cài trò WWP vào PPC nhưng ko có nút bắn.CŨng ko chỉnh được luôn.Có bác nào biết chỉnh thì chỉ cho mình với.Mình đang xài Qtek S200 (WM6)

Hè hè. WM06 không bắn được đâu. Mình đã chỉnh đủ cách rồi. Muốn bắn được chỉ còn cách ...............quay về WM05. Hi vọng bản WWP mới sẽ fix được lỗi này.

hieucoi0301

trò metalslux ở phần games action mình giải nén ra 2 file nhưng ko fải là file cài cũng ko chạy trực tiếp dc. mình dùng giả lập PS cũng ko chạy dc. help!!!

dOOyOusEE

trò metalslux ở phần games action mình giải nén ra 2 file nhưng ko fải là file cài cũng ko chạy trực tiếp dc. mình dùng giả lập PS cũng ko chạy dc. help!!!

đúng rùi đấy ạ,cả trò Mortal Kombat cũng thế, giải né ra đc 1 file BIN.ZNX , hic hic em chẳng bít cài làm sao để mà chơi nữa :(

maitaanh

các bác có games flash ko.cái trò đào vàng trên pc.ppc mình có trỏ đấy ko?có cần hỗ trơ flash ko ah?

for1danny

các pác cho hỏi. cái game Tower Mogul cho chạy đc trên WM5 ko? Mình xài còn Neo. chạy thì ok nhưng save thì ko đc. save vào rồi quit thì vào load chẳng thấy đâu. Lúc trc chạy con Mini thì ok.

tks

Boykinhdi

Hè hè. WM06 không bắn được đâu. Mình đã chỉnh đủ cách rồi. Muốn bắn được chỉ còn cách ...............quay về WM05. Hi vọng bản WWP mới sẽ fix được lỗi này.

uh.Hi vọng là vậy.Mình cũng tìm mọi cách nhưng ko chỉnh được.Đành chờ vậy :D

huybep

Có bác nào có game Sum-Sodoku dành cho PPC không cho em xin với! em tìm mãi trên này mà ko thấy. Em xin cám ơn trước!

axim51v

các bạn cho mình hỏi tôi mới cài trò Astraware GTSRacing,đua xe ngon quá mà không biết chinh phần control như thế nào để nó chạy,thử các kiểu mà nó cứ ỳ ra tức quá ,tôi dùng con exec,bác nào biết chỉ giùm,thank

dragon_usa

cho mình xinh mấy game về các kiê6u choi trong khi làm sexxx. trong cái khu vực game tươi mát có, nhưng mà ít kiêu wa, với lại dở nửa, ai có cái mới hơn thi cho mình đi, hoạc là cái khác cũng được,

Thanhnguyen

Games TomBraider

Games TomBraider em tải về lâu lâu có thời gian trước khi ngủ thì chọt chọt một tý!!! Xin hỏi đến màn có chiếc cầu gãy sau khi xử hết mấy con khủng long và tìm được 3 đồ vật thì cửa ra chỗ nào vậy??? nhảy qua cầu thì chỉ có die thui!!!.xin diễn đàn giải đáp! Thank!

Status
Không mở trả lời sau này.