• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

ThaiKien

Super V.I.P
các đại ca ngày càng up ít game tươi mát,chán quá.em cũng muốn đóng gốp nhưng trang web nào cũng đòi credit card

Có hẳn một KHU VỰC CẤM - GAME "TƯƠI MÁT" DÀNH CHO PPC, đó là công sức và đóng góp của mọi người, có tài nguyên mới mọi người cùng chia sẻ mà bạn.
Hiện nay có thể có rất nhiều game mới ra đời, tuy nhiên có thể chưa có K@y hoặc CR, nếu muốn sử dụng đều phải mua, như vậy thì cũng không có cách nào cung cấp trên diễn đàn được đâu bạn ạ.

LamAnhThu

Có ai có game Starcraft cho PPC cho em xin với! Hình như em chưa thấy game nay trong diễn đàn!!!

Badamgiak23

Super V.I.P
Last edited by a moderator:

kodut

ko bít có bản worm nào cho WM6 ko hả các mod ,,ko phải bản của MAnPham QUang đâu vì bản đó ko chơi dc campain và chưoi trên Wm6 thì ko có nút bắn hoặc thiếu nút để chơi ?
Hỏi luôn có FIFA 07 trên PPC hay trò đá bóng nào mà ko dùng bút chỉ ko ?

viper81

Em vừa tìm thấy ở trang chủ http://www.pocketheroes.net/ một phiên bản rất hay của Heroes, có những thay đổi vượt bậc so với 1.0. Có ai có crack cho em xin với!

Hic sau 3 ngày trời tìm kiếm thì tôi cũng kiếm được crack cho game này. Mặc dù chơi rất ok nhưng ac ac 80% bị chuyển thành tiếng Russia nên chẳng hiểu được công dụng của các magic va items mình lụm được. Bác nào có crack mà không bị chuyển thành Russia thì share cho mình với.

LamAnhThu

Hic sau 3 ngày trời tìm kiếm thì tôi cũng kiếm được crack cho game này. Mặc dù chơi rất ok nhưng ac ac 80% bị chuyển thành tiếng Russia nên chẳng hiểu được công dụng của các magic va items mình lụm được. Bác nào có crack mà không bị chuyển thành Russia thì share cho mình với.

Anh ơi cho em xin bản tiếng Nga đã CRACK rồi với! Em tìm mãi mà không được!!! EM cảm ơn!!!!!!!!!!!:)

kodut

Ai có code,crkk hay keyy của các trò sau thì cho mmình nhá :
1.Adventurer - The Island Chronicles
2.Arvale - Journey of Illusion
3.Arvale: Short Tales
4.Fade
Thanks trước

h2_viethoang

Các bác ai có thì cho em xin 2 game này nhé: spb brain trainer và brain evolution

Thanks các bác trước

kodut

Fade v1.09 cái này ko down dc anh mod ơi..thanks anh nhiều về các game còn lại..nhưng down trên rapidshare khó quá,em ko có accuont Premium ..anh có thể gửi đính kèm file hay up lên 4share hay zshare dc ko anh..
Mà hỏi luôn ai có Pocket Heroes v1.01 thì share cho em với

Chỉnh sửa cuối:

ThaiKien

Super V.I.P
Fade v1.09 cái này ko down dc anh mod ơi..thanks anh nhiều về các game còn lại..nhưng down trên rapidshare khó quá,em ko có accuont Premium ..anh có thể gửi đính kèm file hay up lên 4share hay zshare dc ko anh..
Mà hỏi luôn ai có Pocket Heroes v1.01 thì share cho em với

Up lại Fade v1.09đây.
Pocket Heroes v1.01 đã được LamAnhThu post ở đây
Nếu bạn không down được trên rapishare thì có thể tham khảo các cách ở PC'Soft hỗ trợ Mobile nhé.

kodut

1.Creatonia
2.Pocket Heroes v1.01 bản tiếng Anh
3.Undercroft
4.Legacy: Land of Despair
Ai có các game trên đã crrkk hay keyyy ,bản mới thì share cho em nhá...Thanks trước..

ThaiKien

Super V.I.P
1.Creatonia
2.Pocket Heroes v1.01 bản tiếng Anh
3.Undercroft
4.Legacy: Land of Despair
Ai có các game trên đã crrkk hay keyyy ,bản mới thì share cho em nhá...Thanks trước..

Bạn chịu khó tìm kiếm trước khi yêu cầu chứ, các game của bạn cơ bản đều đã được cung cấp trong diễn đàn, bạn phải tìm mới thấy chứ, nêu không có thì mới đưa ra yêu cầu!

jam1984

Xin cho mình xin c.r.a.c.k hay s.e.r.i.a.l của Spb Minesweeper (gỡ mìn) , thanks

darkgemini

các sư huynh cho mình hỏi là mình có thể chơi game dòng Symbian trên pocket pc được không vậy? google mải mà không thấy có câu trả lời nào

ThaiKien

Super V.I.P
các sư huynh cho mình hỏi là mình có thể chơi game dòng Symbian trên pocket pc được không vậy? google mải mà không thấy có câu trả lời nào

Cái này thì không được đâu bạn ạ, PPC sử dụng hệ điều hành Windows Mobile mà bạn, đây là 2 môi trường làm việc khác nhau nên không thể dùng chung được.

Status
Không mở trả lời sau này.