• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

vntrueloves

Các bác ơi, có phải trò Atomix không chơi được trên WM5 và 6, đúng không ạ? Em cài và kkk thì ok nhưng nhấn vào icon để chơi thì bị treo máy. Mê trò này từ khi còn xài Symbian quá mà version cho Symbian thì không có kkkk, còn WM có key thì lại không chơi được.

nguyen126

các bạn cho mình xin Game xếp hình ,kiểu Puzzle, mi`nh chọn 1 tấm rồi máy chia thanh nhiều ô nho,không đúng thứ tự,có 1 ô trống,mình di chuyển các ô sao cho được tấm hình ban đầu
Giống Game 4x4-1 của GARGA Game ,nhưng mình có thể chọn hình trong gallery của mình,mình thấy đứa bạn chơi trên 6600 hay lam.
Cam ơn các ban

ThaiKien

Super V.I.P
Các bác ơi, có phải trò Atomix không chơi được trên WM5 và 6, đúng không ạ? Em cài và kkk thì ok nhưng nhấn vào icon để chơi thì bị treo máy. Mê trò này từ khi còn xài Symbian quá mà version cho Symbian thì không có kkkk, còn WM có key thì lại không chơi được.

Bạn thử cài lại với cái này xem.

ThaiKien

Super V.I.P

ThaiKien

Super V.I.P
:D, bản này cho 2003, em xài wm5 chơi hem đc :)). anyway, thank anh nha

còn hoàng tử cứu công chúa ko có hả anh?

Cái đó đã được Test trên WM5.0 rồi, ok đó, cứ chơi đi.
Trò kia thì mình không rõ là trò gì, tên là gì?

khoabonmat

Active Member
Mod ơi cho em hỏi chút.Em cài Skyforce trên WM5 (em xài Neo) thì bắn đạn Laser bình thường nhưng khi up lên WM6 thì không thể bắn đạn LASER được.Mong Mod trả lời dùm em.

sutu

các bác ơi cho mình xin CR của game đua xe MicroQuad với xin cảm ơn

Đua xe MicroQuad vui,hình ảnh ,âm thanh tốt..nói chung game rất hay :D Nhưng chạy được có 1 vòng thôi ...buồn quá.Ai có KKK cho em xin với
Thanks

LamAnhThu

hihi! cho em hỏi đã có bản đế chế nào có giao diện giống với Dế chế 2(cái loại mà nhà to đùng, người bé tí) chưa ạ?

khoavetccty

Vui lòng cho em hỏi : em sử dụng O2s, WM5, bản logout10, sau khi cài skyforce thì chơi được nhưng lại bị giựt hình, đứt quãng, không liên tục.
2. Game canon tank cài vào chỉ có thể nghe tiếng nhưng không thấy hình.
Xin hướng dẫn dùm. Thks

lebanh

cho em hỏi tại sao em kô dow được chò cherrysoft_strip4you_v1.0 vậy các bác, em vào mãi mà chẳng thấy chữ dowload đâu cả, hình như link die rồi hay sao ý

Chỉnh sửa cuối:

kenpham

các pác cho em xin key của trò Broken sword
Owner của em là Kenpham
thanks

ko có đâu bạn. chơi tạm bản 1 này thôi

Last edited by a moderator:

Damo4ever

Các bạn cho mình xin K@y của Bookworm nha, lần trước một bạn đã đưa game nhưng chưa có KKk.

Bạn nào có game Goldminer - Game dùng dây thả xuống móc kim cương hông ? Mình kiếm trên diễn đàn rồi không có.

Chỉnh sửa cuối:

ThaiKien

Super V.I.P
Các bạn cho mình xin K@y của Bookworm nha, lần trước một bạn đã đưa game nhưng chưa có KKk.

Bạn nào có game Goldminer - Game dùng dây thả xuống móc kim cương hông ? Mình kiếm trên diễn đàn rồi không có.

Game Astraware.Bookworm v1.15 của bạn đây

Status
Không mở trả lời sau này.