• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

Damo4ever

@Mod Thaikien: rapid mình tải không được mod ơi, up lên 4share dùm mình nhé. Thanhk nhiều!

Elements.interactive.Quartz.v.1
Game xếp hình,đồ họa khá,hỗ trợ các HĐH.
Link http://pdaviet.net/showthread.php?t=916&page=9

Game này mình down về có sẵn MTK, nhưng dùng code đó đăng ký (Owner: Nguyen Yen Vy, seri@l: 53421) thì nó báo incorrect.
Cho mình xin KKK đúng.

Chỉnh sửa cuối:

Nex79

Mình rất thích các game luyện level, không biết các bạn có thể giới thiệu những game hay giùm mình được không. Cảm ơn rất nhiều. Chúc vui vẻ.

MrTrung

Mình rất thích các game luyện level, không biết các bạn có thể giới thiệu những game hay giùm mình được không. Cảm ơn rất nhiều. Chúc vui vẻ.

Tại ĐÂY có cả một thread giới thiệu bạn vào từ từ mà tìm hiểu nhé. Chúc vui.

SoFasttt

Em đang kiếm "cái ấy" của Game Crazy Kart for PPC mà mãi ko có, bác nào cho em xin ạ :(

lebanh

các bác xem lại hộ em cái game cherrysoft_strip4you_v1.0 với em vào mãi mà kô down được, hic e ngồi từ 9h đến 11h mà kô thể nào down được em vào toàn thấy dòng (The file is suspected of illegal or copyrighted content. Please contact link publisher or use our search engine to find a file or folder

Chỉnh sửa cuối:

ThaiKien

Super V.I.P
@Mod Thaikien: rapid mình tải không được mod ơi, up lên 4share dùm mình nhé. Thanhk nhiều!

Game này mình down về có sẵn MTK, nhưng dùng code đó đăng ký (Owner: Nguyen Yen Vy, seri@l: 53421) thì nó báo incorrect.
Cho mình xin KKK đúng.

Bạn có thể tải Elements_Interactive_Quartz_2_v1.20đây, muốn tải ở Rapid bạn có thể vào phần ứng dụng cho PC tải các công cụ hỗ trợ về nhé.

loveman575

bạn có game mario hái nấm, cái trò mà hồi nhỏ chắc ai cũng từng chơi quá đó. nếu có trò đó thì thật quá tuyệt

SoFasttt

Bác ThaiKien xem hộ em với. Đầu tiên em down keyfile về, Install vào máy, sau đó down tiếp bản Crazy Kart 1.03 beta ( ko tìm thấy bản 1.04 ??? ) rồi copy cái keyfile sang. Nói chung là đúng như file readme hướng dẫn nhưng chả thấy thay đổi gì ? Nó vẫn là bản Beta :((

kenpham

@ThaiKien: bác xóa bài viết của em vì bị trùng, nhưng chưa ai trả lời giúp em cả . mong bác giúp em . cám ơn bác nhiều !

kenpham

@ThaiKien: em chỉ xin cái kkk thôi a. em cài vào máy trò đó rồi, nhưng mà em có file kkk là prc, em ko biết cách dùng thế nào cả

sportdinh

help me
mình tải được game pikachu về rồi. Giải nén và chép vào thẻ, xong mình chại file .exe thì bị báo lỗi là " mesenge :error"
Bạn nào cài được rồi giúp mình với

NhatNguyen

help me
mình tải được game pikachu về rồi. Giải nén và chép vào thẻ, xong mình chại file .exe thì bị báo lỗi là " mesenge :error"
Bạn nào cài được rồi giúp mình với
game Kawai của bạn nè :D
tải tại ĐÂY
vì phần mềm này không cần cài đặt nên bạn tải về giải nén xong chép vào thẻ rồi thưởng thức nhé :p
thân !!!!!

@ThaiKien: em chỉ xin cái kkk thôi a. em cài vào máy trò đó rồi, nhưng mà em có file kkk là prc, em ko biết cách dùng thế nào cả
nếu như file chứa KKK có định dạng là prc thì bạn dùng phần mềm Mobipocket

tải về ở ĐÂY bạn nhé, sau đó chép file chứa KKK đó vào PPC dùng phần mềm trên chạy file đó và lấy số đăng ký bạn nhé!!!
chúc vui vẻ :D

Last edited by a moderator:

kent246

Xin cho mình link down game TRICK SOCCER, mình không down được link trong Game chơi bóng đá, chắc link bị hỏng rồi.Xin các MOD cho mình link down khác

ThaiKien

Super V.I.P
Xin cho mình link down game TRICK SOCCER, mình không down được link trong Game chơi bóng đá, chắc link bị hỏng rồi.Xin các MOD cho mình link down khác

Bạn có thể tải World Championship Trick Soccer 2006 v1.02đây.

bornstubborn666

Bạn nào có cho minh xin CR của multiplayer championship poker 3.0 VGA, minh search hết trên này rồi mà 0 thấy. cảm ơn rất nhiều.

minhloc1402

Cho em hỏi về trò chơi Rayman Ultimate khi mình đi tới cửa băng tuyết sau khi qua 2 màn nhỏ tới cửa thứ 3 đi tới chỗ ông phật rồi mình phải làm sao nữa,mình đã làm mọi cách rồi mà sao ko biết đường tìm cánh cửa để qua vòng khác,ai biết thì giúp với nha,cám ơn nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.